Recent content by Edward Obadia

  1. Edward Obadia

    JamiiForums Tanzania Hii tabia ya Polisi Tanzania imenishtua

    We mtoa mada ni mgeni barabarani? acha ujinga unatusiribia madereva, wangekuandikia ungesemaje?
  2. Edward Obadia

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini ITV wanapenda kuripoti habari za migogoro zaidi ya za maendeleo?

    Iko poa sana ITV sema2 wewe unataka kuitia ubaya
  3. Edward Obadia

    JamiiForums Tanzania Hivi kwanini Wakenya hawatupendi Watanzania?

    Tz ya mwalim
Back
Top Bottom