Recent content by dshonde

  1. dshonde

    JamiiForums Tanzania Naomba ushauri: Mke wangu alinificha kwamba ameathirika

    Akiachane Naye ukimwi ndo utakuwa umeisha anajuaje huyoo mwingne atakaye mpata kama hatakuwa nao Maambukizi ya virus vya ukimwi ni siri nzito sana ambayo tulipandikiziwa na wazungu ili tuuogope sana lakn tujue kwa muda tuliofikia Hakuna Mtanzania ambaye hana tatizo hili kama wew hauna bas mdogo...
  2. dshonde

    JamiiForums Tanzania Naomba ushauri: Mke wangu alinificha kwamba ameathirika

    Kwanza nikutoe hofu Ukiwa na maambukizi au ndugu yako akiwa na maambukiz sio ndo Muda wa kuishi ni mfupi hapana Pia ukiwa na mwenza wako ana maambukizi sio uogope kuwa utaambuzwa Hapan akitumia dawa vizur na wingi wa vizur utashuka hvy Hawezi kukuambukiza Kwanza nimpongeze shemej kwa kutokata...
  3. dshonde

    JamiiForums Tanzania Yajue mafao ya viongozi wa kisiasa

    Mada hii nakumbuka lisu alisema viongozi wapo tiar waue mwanadamu mwenzake anaya mwalibia kwenye uchaguzi lengo aje apige mahela yao. Gwajima aliona sadaka hazitoshi aende bungeni daah bas tu ndo tushazaliwa kwenye nchi hii maisha yatasonga tu
  4. dshonde

    JamiiForums Tanzania Biashara ya Sungura imejaa utapeli wa hali ya juu sana

    Aiseee ni kwel haya mambo usipotumia Muda kidgo utapigwa badae uanze kujua Kuna watu wanajiita SAORE co watu wazuri kabsa matapeli tu na serikali inawacheki Wanakuja kukushawishi vizur ukijua ushatoka kimaisha utakavyokuja kupigwa hutoamin Kama **** mwanainch anataman afuge sungura tafuta...
Back
Top Bottom