Recent content by Donaldson

  1. D

    JamiiForums Tanzania Mwigulu Nchemba atuma salamu kwa Tundu Lissu

    Wewe acha wenge, unafikili lisu anafanya jema? Sent using Jamii Forums mobile app
  2. D

    JamiiForums Tanzania Adui namba moja wa Tanzania ni CHADEMA

    Kwan ccm sio Lowasa,Sumayi ,kingunge na wengine wakati mikataba inasaini sumaye alikuwa nani serikali na katika Ccm?.ni walewale wamebadili chumba cha kulala tu Sent from my XT1060 using JamiiForums mobile app
  3. D

    JamiiForums Tanzania Mauaji Kibiti: Mwanaume mmoja auawa kwa risasi, mkewe ajeruhiwa kwa risasi (naye afariki)

    Wewe acha mbwembwe,huoni Kenya mpaka wametangaza kutotembea usiki Sent from my XT1060 using JamiiForums mobile app
  4. D

    JamiiForums Tanzania Kuna Kitu Kinamsumbua Mzee Mwinyi kuhusu Rais Magufuli!

    Wewe kauli zinatenguka tu,kwan lowasa hakusema Hamna serikali nzuri kama ya ccm, hakusema Hamna atakaeitoa ccm madarakani, Mbowe ,lisu na wengine walisema lowasa ni Fisadi wa Richmond leo wana msimamo gan?
  5. D

    JamiiForums Tanzania Simiyu: RPC apiga marufuku T-shirt zilizoandikwa "NJAA INAUMA"

    Kwanini usimutumia hela anunue chakula bali umtumie T-shirt
  6. D

    JamiiForums Tanzania John Heche: Kesi yenye dhamana inawezekana vipi kunyimwa dhamana?

    Kama mtu anafanya makusudi kwa kujua atapata dhamana.hapa mwisho
  7. D

    JamiiForums Tanzania Dangote wamgomea Muhongo kwenye mkutano na wenye viwanda vya simenti, asema makaa hayatatoka nje

    Mhongo ni mtalaamu madini duniani ,anafahamu ubaora wake,,,,,
  8. D

    JamiiForums Tanzania Mitandao ya kijamii itaipa ushindi mkubwa CHADEMA 2020

    Uchaguzi uliopita walisema watashinda saa Nne asubuhi
  9. D

    JamiiForums Tanzania Baraza la wanafunzi WANACHADEMA chuo KIKUU ARDHI (CHASO-ARU), limeshtushwa na Kauli za Makonda

    Kama afisa aridhi anashiriki kufoji saini,unataka aambiwe kwa kubebelezwa kisa ni kufuata maadili ya utumishi wa umma,.tubadilike na tuwe wazalendo ..makonda hana kosa Watu wanafanya vitu vya ovyo kisa wapo serikalini. Na wewe maliza chuo uje uajiliwe ufanye ovyo ukitegemea utaogopwa kisa kuna...
  10. D

    JamiiForums Tanzania Nikajiuliza, Waziri alifuata nini Ikulu?

    Hata upinzani nao ni matatizo ya nchi
  11. D

    JamiiForums Tanzania Nikajiuliza, Waziri alifuata nini Ikulu?

    Wewe umepungukiwa nn alipo nyang'anywa shamba Alisema ccm wamemaliza nchi ,yeye wakati ni wazili mkuu alikuwa chama gani...uchafu wote ulifanyika enzi hizo alishiliki.leo unasema CCM.... ....kingunge tangu azaliwe ni CCM Lowasa tangu azaliwe ni CCM Sumaye hivyohivyo Leo tunasema nani aliuza nchi
  12. D

    JamiiForums Tanzania Hali tete: TBL yashusha bei ya bia ya Kilimanjaro

    Wantanzania, Vigeugeu.
  13. D

    JamiiForums Tanzania Je, kuna unafuu wa maisha? Sema Ndiyo au Hapana

    Wewe unapenda siasa, Kinatotakiwa ni watanzania kujitambua tufanye kazi kwa masilahi ya nchi. Asilimia 70 ya wanaume Tanzania wanaweza kunywa pombe kila siku,Ila akisia kodi ni kama kasikia msiba.
  14. D

    JamiiForums Tanzania Je, kuna unafuu wa maisha? Sema Ndiyo au Hapana

    Watanzania walitaka mtu atakayepambana na maovu yalioyokuwa yakifanyika. Leo waombea maovu yaendeleee. Trump njooo wantanzania hawajitambui
  15. D

    JamiiForums Tanzania Je, kuna unafuu wa maisha? Sema Ndiyo au Hapana

    Watanzania wanapenda siasa ,kuliko uhalisia,,,,....
Back
Top Bottom