John Heche: Kesi yenye dhamana inawezekana vipi kunyimwa dhamana?


Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Messages
7,166
Likes
20,198
Points
280
Francis12

Francis12

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2016
7,166 20,198 280
Anaandika Comred Mbunge wa Jimbo la Tarime vijini John Heche.

Mahakama za Tanzania ni aibu kwa taifa, mahakama inapokua sehemu ya kunyima haki inafundisha watu tabia ya kutoheshimu mahakama.

Hili sakata la Lema kuna mtu aliniambia mapama litapigwa danadana mpaka feb kwa visingizio mbalimbali mwanzo sikuamin!

Sasa imethibitika hivyo inatia hasira sana. Kesi yenye dhamana inawezekana vipi kunyimwa dhamana!
Kama kesi ya kuota mtukufu amekufa haina dhamana ni bora ikaunganishwa na zile tatu za mauaji,uhaini na armed robbery ambazo sheria zetu zinatambua kwamba hazina dhamana, vinginevyo ni mahakama kutumika vibaya kunyima watu haki zao, na watu wataendelea kuona maona hata kama mtukufu hayapendi.
[HASHTAG]#Justice[/HASHTAG] for Lema.
 
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
1,668
Likes
1,588
Points
280
G

Getang'wan

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
1,668 1,588 280
Kesi yenye haki ya dhamana inakosa dhamana kwasababu ya danadana. Halafu hizo mahakama huwa zinasema ziko huru. Uhuru upi wa kumnyima mtu haki kwa maelekezo? Mtoa mada hapo juu anasema alishaambiwa mapema na imetimia.
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,562
Likes
1,986
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,562 1,986 280
Hii ndio kesi ya kwanza inayostahili dhamana kunyimwa dhamana? Acheni double standard ! Piganieni haki za watuhumiwa wote kunyimwa dhamana hata wanapostahili dhamana.

Vinginevyo mnadhihirisha ubinafsi kuonyesha fulani anastahili zaidi ya fulani.
 
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,419
Likes
689
Points
280
Hercule Poirot

Hercule Poirot

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,419 689 280
Siasa za kitata za mhe mbunge zinazoishia mahakamani karibu kila mara zinachosha.

Kama wanafanya kumkomoa wanayo sababu japo siyo ya msingi sana. Dola siku zote hutumia mabavu na vyombo vyake ipasavyo. Ni vizuri mhe. Mbunge akabadili mbinu kwani hii anayotumia haiioneshi kufaulu na itaishia kummpa taswira hasi miongoni mwa jamii
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,840
Likes
17,193
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,840 17,193 280
Anaandika Comred Mbunge wa Jimbo la Tarime vijini John Heche.
Mahakama za Tanzania ni aibu kwa taifa, mahakama inapokua sehemu ya kunyima haki inafundisha watu tabia ya kutoheshimu mahakama.
Hili sakata la Lema kuna mtu aliniambia mapama litapigwa danadana mpaka feb kwa visingizio mbalimbali mwanzo sikuamin!!!! Sasa imethibitika hivyo inatia hasira sana. Kesi yenye dhamana inawezekana vipi kunyimwa dhamana!!!!!!!
Nani kasema kanyimwa dhamana? Ni mawakili wasomi wasio na uwezo wa kutafsiri sheria, kanuni na taratibu ndo wamemgharim.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,160
Likes
4,646
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,160 4,646 280
Huyu Heche bahaluli tu, Kwani dhamana inatoka tu bila kufuata sheria, mwambie apunguze u bahau, walikua wanamsema zito mbunge wa Facebook wenyewe kutwa Facebook
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,053
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,053 280
Masuala ya kisheria, hawatamki tu nipeni au chukua dhamana bali una taratibu zake za kufuata, ukikosea hupati. unadhani hao wakina Kibatala ni wajinga?
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,562
Likes
1,986
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,562 1,986 280
Hebu wataje hapa hao wote

Hivi huko shule huwa mnaenda kusomea ujinga?
Naona umemkubali mamaa Faiza. Umeanza na motto mwisho utaikubali itikadi yake.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
Anaandika Comred Mbunge wa Jimbo la Tarime vijini John Heche.

Mahakama za Tanzania ni aibu kwa taifa, mahakama inapokua sehemu ya kunyima haki inafundisha watu tabia ya kutoheshimu mahakama.

Hili sakata la Lema kuna mtu aliniambia mapama litapigwa danadana mpaka feb kwa visingizio mbalimbali mwanzo sikuamin!

Sasa imethibitika hivyo inatia hasira sana. Kesi yenye dhamana inawezekana vipi kunyimwa dhamana!
Heche awaulize Mawakili wasomi Mallya na Kibatala kwanini rufaa yao ilitupiliwa mbali? Mawakili wameshindwa kujenga hoja awaulize mawakili....
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,083
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,083 16,612 280
halafu ana sahau kuwa dhamana ya Lema ilikuwa inapiganiwa na mawakili wao kwa kujenga hoja mahakamani lakini wameshindwa kujenga hoja na rufani yao ikatupwa sasa wana anza kulia.
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,562
Likes
1,986
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,562 1,986 280
Hicho kiswahili ulichotumia ni kutoka nchi IPI?? Hahahaha nyie ndio watanzania wa kuhonga uhamiaji zamu yenu inakuja....
Unajuaje mi Mtanzania? Hiyo mihemko inawaendesha kama inavyomwendesha Godiii. Matokeo yake mnastarehe na familia zenu mwenzenu anasota jela na kuiachia familia yake upweke.
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,642
Likes
4,237
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,642 4,237 280
Hiyo kesi ina mkono wa mtu tena anyeongozwa na shetani angekuwa ana ongozwa
na Mungu angekuwa hata na chembe ya kuheshimu sheria,ni kesi gani ambayo inaahirishwa mwezi hadi mwezi,wakati taratibu mtuhumiwa ana takiwa afikishwe mahakamani kuendelea na kesi yake ndani ya siku 14.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,558
Likes
3,113
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,558 3,113 280
Anaandika Comred Mbunge wa Jimbo la Tarime vijini John Heche.

Mahakama za Tanzania ni aibu kwa taifa, mahakama inapokua sehemu ya kunyima haki inafundisha watu tabia ya kutoheshimu mahakama.

Hili sakata la Lema kuna mtu aliniambia mapama litapigwa danadana mpaka feb kwa visingizio mbalimbali mwanzo sikuamin!

Sasa imethibitika hivyo inatia hasira sana. Kesi yenye dhamana inawezekana vipi kunyimwa dhamana!
Ana kesi mbili zinazofanana. Masharti ya dhamana ya kesi ya kwanza ameyavunja kwa kufanya kosa kama lile la kwanza. Kuna haja gani ya kupewa dhamana wakati akiwa huru yeye hajipangi kujibu tuhuma zinazo mkabili bali anatumia uhuru huo kutukana na kusambaza uchochezi.

Wacha aisome namba dadeki
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,232
Likes
15,676
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,232 15,676 280
Kesi yenye dhamana inanyimwa dhamana.....

Jibu lake ni jepesi mno ambalo hata mtoto wa Chekechea anaweza kujibu.

Jibu lake ni kuwa mahakama hiyo inakuwa imepewa maagizo toka juu kwa yule Bwana ambaye alijiapiza kuwa yeye hajaribiwi..........
 
D

Donaldson

Member
Joined
Jun 2, 2016
Messages
20
Likes
8
Points
5
Age
30
D

Donaldson

Member
Joined Jun 2, 2016
20 8 5
Anaandika Comred Mbunge wa Jimbo la Tarime vijini John Heche.

Mahakama za Tanzania ni aibu kwa taifa, mahakama inapokua sehemu ya kunyima haki inafundisha watu tabia ya kutoheshimu mahakama.

Hili sakata la Lema kuna mtu aliniambia mapama litapigwa danadana mpaka feb kwa visingizio mbalimbali mwanzo sikuamin!

Sasa imethibitika hivyo inatia hasira sana. Kesi yenye dhamana inawezekana vipi kunyimwa dhamana!
Kama mtu anafanya makusudi kwa kujua atapata dhamana.hapa mwisho
 

Forum statistics

Threads 1,275,224
Members 490,932
Posts 30,536,133