Recent content by Dickson_mahua

  1. D

    JamiiForums Tanzania Lissu Muombe radhi Dr.Slaa kabla mambo hayajakuharibikia zaidi

    nikweli yule mzee alifanya kazi kubwa sana ata mimi namjua nandio alie kiinua chana
  2. D

    JamiiForums Tanzania Kinga kwa Rais aliyeko madarakani na wastaafu ni kichocheo cha uvunjaji haki, Iangaliwe upya

    kweli mawazili wasitaafu awabaki salama ndio kifo cha chama fulani
  3. D

    JamiiForums Tanzania Ripoti ya pili ya mchanga itamuacha uchi Tundu Lissu

    tusijaji ngoja tuone si tupo
  4. D

    JamiiForums Tanzania Jeshi letu linaonyesha umahiri wa kupigwa na tofali zama hizi!? Hawaoni wenzao huko duniani?

    Tunastaili kupitit upya muungano wetu
  5. D

    JamiiForums Tanzania Yusuf Manji: Nitamshitaki Makonda kwa kunichafulia jina

    kazi imeanza ngoja tuone sinema
  6. D

    JamiiForums Tanzania ACT-Wazalendo mnapata wapi pesa za kuendesha chama?

    Unauliza pesa ili uibe
  7. D

    JamiiForums Tanzania ITV haikuonyesha mkutano wa Zitto Mwanza yaonyesha wa Mnyika Musoma

    Akuna aja ya msamaa kama wanaamini waache waamini
  8. D

    JamiiForums Tanzania Tamko la Al-Shabaab kufuatia mashambulizi ya kigaidi Garissa

    Sijui umefikilia japo kidogo
  9. D

    JamiiForums Tanzania Taarifa kwa mkuu jeshi la polisi IGP na RPC Dodoma

    safi sana kwa taharifa sijui kama itafanyiwa kazi
  10. D

    JamiiForums Tanzania Ofisa Habari wa CHADEMA aandaa press ya Kuivuruga ACT

    Ebu tujiulize mpinzani atembeza majungu kwa mpinzano mwezake kweli tutafika aya tuangalie yeti
Back
Top Bottom