Safi sana kwa kuwa macho yako yanatazama mazuri!!!!ila sijajua kama unafikiria njia walizozitumia wanyarwanda kufikia hapo walipo jiulize kama jpm akitumia njia hzo hautalalamika????
Akosolewe na nani wakati wa kumkosoa wote ni mbumbu!!!!!!HV hao wanaojiita wakosoaji wakati taifa letu linaporomoko kiuchumi nyakati zilizopita hawakuwepo?mbona nchi iliharibikia mikononi mwao Leo hii wanataka kimshauri nn Rais au ndo wanataka kumpa mbinu za kushindwa kama wao?JPM omba ushauri...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.