Ikiwa Kifo ni mpango wa Mungu kwanini watu huwa tunamuomba atuepushe nacho? Hata wale wagonjwa tunawaombea Mungu awaponye je, hatuendi kinyume na mapenzi yake?
Hapa hakuna anachofanya kukimbilia kwa westerners siyo solution ya uhakika kwa rasilimali za wacongo labda 70% achukue DRC na 30% mwekezaji la sivyo itakuwa anatoka kwenye maji ya moto anaingia kwenye mafuta yaliyochemka. Anatakiwa ajifunze kwetu bongo ukiingalia utaona jinsi gan watu...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.