Gharama za kuprint gazet la elfu moja ni kubwa sana kama itafinyika kila mikoa. Labda wapandishe bei magazeti lasivyo itakua hasara tu. Matangazo yenyewe kwenye magazeti sio mengi kivile.
Hii ndio bongo,yani hata ukikajenga kwa kutumia mkanda wa nondo na zege mpaka juu bado haifiki labda cement isichanganywe na mchanga kabisa itumike hivyohivyo. Nadhani fundi itakua alitoka nchi za nje, ndo maana ikafikia hivyo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.