Recent content by Dadi Barnea

  1. D

    JamiiForums Tanzania Kihongosi: Ukienda kwenye Maandamano unarudi na Shilingi Ngapi? Kuna pesa umeingiza?

    Kwani kibibi cha kizimkazi si huwa kinadai tunalipwa tukiandamana? Sasa anapingana na kibibi kile?
  2. D

    JamiiForums Tanzania Kabla Mama hajamaliza Mda wake kingai atapandishwa Cheo

    Nachukia sana nikiona mtu anamwita mwanamke muuaji mkubwa kuwahi kutokea Afrika eti “Mama”
  3. D

    JamiiForums Tanzania Ushauri kwa Rais: Epuka Doa Jipya

    Ameshakula nyama na kunywa damu za binadamu huyo hawezi kuacha
  4. D

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Hata mkiua mashahidi kama Kenyatta na Rutto walivyofanya mwaka 2014, hamuwezi kupona mwaka 2026

    I love my country; I’m ashamed of Samia Suluhu Hasani and her family
  5. D

    JamiiForums Tanzania Tumefikaje hapa tulipo?

    Unazunguka sana; mwanzo wa tatizo ni Samia na Kikwete na mwisho wake ni Samia na Kikwete, majizi makubwa haya
  6. D

    JamiiForums Tanzania Hii miezi 18 ijayo inabeba hatma ya Tanzania!

    Hatua za makusudi ni kukirudisha kibibi kifupi kijijini kwake kizimkazi ama popote kwingine kunakomfaa
  7. D

    JamiiForums Tanzania Siyo hali ya kawaida binadamu muungwana kujihisi una makundi mengi hivi ya “wabaya” wako

    1. Wasaidizi wanaokushauri ujirekebishe; list ni ndefu hapa tunaweza kuwataja akina Bashiru, Ndugai, Polepole, Makamba, Simbachawene, Majaliwa, Philip Mpango na leo hii Nchimbi. 2. Mataifa ya nje… hii haijapata kufafanuliwa ni mataifa yepi hasa (basi tuseme dunia yote). 3. Vijana wa Tanzania...
  8. D

    JamiiForums Tanzania Nchimbi huenda tusimwone tena kama Humphrey Polepole

    Alituasa Nyerere: “Ukishakula nyama ya mtu, hutaacha kuila” Huyu Samuya huyu, bila shaka mwanae kamroga; hana soni wala haya usoni kwake. Baada ya wiki 2 tutaanza kuimba, BRING BACK NCHIMBI.
  9. D

    JamiiForums Tanzania Mpaka sasa Ile barua inayozunguka mitandaoni ni fake mpaka msemaji wa serikali atoe tamko la kuipokea

    Yan nyie Majinga ya kijani huwa mnafurahisha sana😂
  10. D

    JamiiForums Tanzania Nini kinawafanya Watanzania wengi waishi kwa matumaini makubwa sana kuhusu nchi yao ?

    Tuna matumaini kwa sababu tunaona yote yanayofanywa na Samia na mwanae Abdul ni ghilba, ushenzy na ujinga mtupu; sasa tukose AMANI kisa nini? With time tutawasaga saga kama tembo anavyosaga binadamu wajinga
  11. D

    JamiiForums Tanzania Yupo duniani mtawala yeyote aliyewahi kuuwa watu 20 au 30 anayedunda mtaani?

    Idi Amini Dada Mengistu Haile Mariamu Bokasa Habyarimana Miçombero Mobutu Agusto Pinochet Hitler Historia ipo wazi sana….hao wote nimewataja Madikteta wa Kihistoria kupata kutokea katika Bara la Afrika na duniani wamekufa wote tena vifo vibaya, na uzao wao umefutika. Sasa nikirudi hapa kwetu...
  12. D

    JamiiForums Tanzania Rais Samia Nchimbi atakutesa sana. Kwanini usitumie mamlaka yako kama Mwenyekiti wa chama?

    Sa100 ni 🚮🚮🚮🚮 Hastahili heshima yoyote mbwa yule
  13. D

    JamiiForums Tanzania CHADEMA waanze kumobilize maandamano ya nchi nzima

    Maandamano ni Tarh 29 Oktoba, siku ya Ukombozi wa Tanganyika; Ikumbukwe CCM kwa miaka takribani 10 sasa wamefuta sherehe za Uhuru wa Tanganyika tarh 9 December; Kwa sasa tutaadhimisha tarh 29 Oct
Back
Top Bottom