Recent content by chase amante

  1. chase amante

    #COVID19 Uholanzi yaanza kupeleka wagonjwa Covid-19 kutibiwa Ujerumani

    Huku ndio kuomba damu kwenye maiti sasa.ujerumani naye ana hali mbaya ndiyo maana katoa vitanda 20 tu
  2. chase amante

    Ushauri: Rais Samia akae na Jenerali Mabeyo wanywe chai na kupiga picha

    Ww dada ni hatari,bila shaka ni usalama wa taifa
  3. chase amante

    Uchumi wetu unaweza kuanza kuanguka mwishoni mwa 2023: Rais Samia anahitaji "National Security Advisor" aliyebobea sana

    Ww dada nyuzi zako hua ni very insightful .nakubaliana na ww kabisa.tuombe wahusika wasikie huu ushauri
  4. chase amante

    Wanaharakati waitisha maandamano makubwa Sudan

    Kituo kinachofuata ni kenya
Top Bottom