Recent content by ceicey

  1. ceicey

    Late night thoughts: Share you mood

    Leo nilitamani sana nile nyama nyama flani hivi yakuchoma[emoji39][emoji39][emoji39],bajet ikanifelisha ndo nawaza hapa mwisho wa mwezi ndo nitatimiza azma yangu
  2. ceicey

    Introduce yourself with last thing you ate.

    Naitwa ugali,my mama nem is tembele and fazas nem is dagaa
  3. ceicey

    Naomba kutoa somo kidogo pale mwili unapotengana na roho

    Mkuu sikubaliani na wewe kwa sababu,umesema mtoto anaweza lia akiwa tumboni mwa ***** hiyo ni big NO aseee ataliaje akati akiwa tumboni mwa yake anakuwa amezungukwa na maji????
  4. ceicey

    Just imagine

    Naona bado unampenda jamaa,,,aliye move on ni jamaaa wewe bado kabisaa na huna hata dalili....kwa nilivoona mimi lakini
  5. ceicey

    Usimfanyie mtoto haya kama unataka kuwa mzazi bora na sio bora mzazi

    Duuuh mkuuu huyoo mtoto hakikuwa atakuwa wa namna gani, , viboko ni lazima hakikosea pia kwenda kanisani ni lazima sio hiyari....mwanangu atafata sheria zangu mpaka atakapo kuwa!
  6. ceicey

    Je ni kweli Rais wa Nigeria, Buhari alishafariki toka 2017

    Jamani sasa hivi watu wanafanya sana surgery, , mimi nahisi ndo sababu ya kubadilika kidogo
  7. ceicey

    Tabia gani mbaya ambayo huipendi toka kwako?

    Matumizi mabaya ya helaa, yaani hata nikipanga bajeti nashindwa kuifuata hivo nashindwa kusave
  8. ceicey

    JF members mnaokaa Kivule tujuane, tutatue matatizo yetu

    Jamani matokeo vipi pande hii kiti cha ubunge
  9. ceicey

    Kuachwa kimya kimya na kuachwa kwa kutamkiwa kupi kunaumiza zaidi?

    Yaani aliavoanza kulalamika nikashangaaa huyu si alihamua kunipotezea monyewe huyuu....sa hivi anatuma tu msg zake huko dm sijawai mjibu hata mara moja
  10. ceicey

    Kuachwa kimya kimya na kuachwa kwa kutamkiwa kupi kunaumiza zaidi?

    Nimewai kuachwa kimya kimya, nikahamua ku move on, siku nakutana nae hakuamini alitegemea atanikuta nimepauka....nikaja kuonana nae tena nikiwa mjamzito hapo ndo alichoka kabisa alinitafuta kwenye mtandao wakijamiii nakuanza kulalamika bila sababu nikampotezea sikumjibu.
  11. ceicey

    Je, siku ya kwanza kutongoza/kutongozwa ilikuwaje?

    Hamna sio tabia mbaya mkuu ilikuwa mapenzi yakishule shule tuu ila tulikuwa tunakiss alinifundisha yeye how to kiss asa hile wanayoita french kiss[emoji3][emoji3][emoji3]
  12. ceicey

    Hivi kwanini kwa sisi wanaume wengi, ni rahisi kumpata mdada usiemtaka, ila kumpata mdada unaemtaka inakuwa ni ngumu?

    Sawaaa nimeelewa point yako bhasi hapo bila bila mkuu...manake hata sisi muda mwingine tunakubali tu, sababu kiafrica mtoto wakike kutongoza haileti picha nzuri!
  13. ceicey

    Hivi kwanini kwa sisi wanaume wengi, ni rahisi kumpata mdada usiemtaka, ila kumpata mdada unaemtaka inakuwa ni ngumu?

    Aaah wapi kwa nyie wanaume ndo rahisi zaidi kumpata humpendae, kuliko sisi wanawake, manake sisi tunachaguliwa na nyie mnachagua....ukipojihamini ni uzembe wako tuu
Top Bottom