Recent content by Castle_Lite

  1. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Selfika na JF: Snap it. Show it

    Gudu bai 😊😊😊. Uwe na usiku Mwololo shem.
  2. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Kuhusu maoni yangu binafsi kwa warembo wa jf😅

    Coca na Bichwa komwe wao wako na jinsia inaitwa Mabibi na mabwana 😊😊😊.
  3. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Kuhusu maoni yangu binafsi kwa warembo wa jf😅

    Alafu hivi ww wanasemaga uko kundi lipi?.
  4. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Kuhusu maoni yangu binafsi kwa warembo wa jf😅

    Unajua umenifanya nifikirie matatu hapa. unaweza kuta zile pisi either umezipa ignore au wao ndio wamekutia ignore. Au wote mmetiana ignore. So hapa % inawezekana wasione. Naomba unitajie ili niwatag bro😊😊😊
  5. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Selfika na JF: Snap it. Show it

    Seran shemej angu kabisa. Unapita mitaa hii leo?.
  6. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Kuhusu maoni yangu binafsi kwa warembo wa jf😅

    Leo Leo kazi iko 😊😊😊.
  7. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Mnavyofanyia watu matukio muwe mnafikiria kidogo

    Pole yake sana. I can feel the pain anayopitia. Akikumbuka yale maisha na mtoto wake. Dah. Ni ngumu kuhandle. Ila Umesema ni Mwl. Je huko aliko kwa Mama yake . Bado anaendelea kufundisha?. Huyo anatakiwa apate mwanaume sahihi ili amtulize . Otherwise atapotea kabisa. 40 yrs bado anayo nafasi...
  8. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania JF kuna wanawake wazuri sana Mashallah

    Bro. Hebu wataje hao wanawake. Yaan unataka kuniambia hadi shem wangu Seran akienda washroom huwa anasimama? 😊😊😊😊.
  9. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania R.I.P Mwalimu wangu Azaboy, current ukiwa mkuu wa shule Mnazi Mmoja, Joram Nkya

    Nimelia jana, nimelia leo. na ntajikaza kesho wakat wa kukuaga. Ila bro angu Joram Nkya, Hii imejua kuniliza. 😭😭😭😭😭. Why! You gone too soon bro. Why! Dah
  10. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania KERO Mwezi sasa hapa Goba maji hayatoki, viongozi hakuna wanachofanya, nikicheki media wananibluetick

    pole sana kaka.. Goba gan uko?.. Mm kwangu. Kwa wiki yanatoka mara 2. J4 na alhamisi. Pia anzia kufuatikia kwa mjumbe , mwenyekiti wa mtaa, na kata. Utajua tu chanzo cha yote ni nini. Na nn wanafanya au wamepanga kufanya kutatua tatizo husika.
  11. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Hatimaye 'mid-life crisis' imenifikia

    Next time ukikutana na mtu ambaye ana uzoefu na ana umri kukuzidi 15+ yrs. Muulize. Anahisi angerudisha muda nyuma. Miaka 10 au zaidi. Nn angefanya tofauti?. Utajifunza mengi sana.
  12. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Hatimaye 'mid-life crisis' imenifikia

    Aah wapi. Umeuelewa tofauti huo msemo. Ila Life begin at 40 una maanisha mtu akifika kwenye age hiyo anakuwa amekomaa zaid kifikra, mtazamo, mihemko haiko, atasimamia anachokiamini . All in all anakuwa na uzoefu zaidi wa Maisha. Lakin hilo hali-guarantee kuwa umevuka mid life crisis. yaani...
  13. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania Hatimaye 'mid-life crisis' imenifikia

    Hapana. Hapo naona bado ndugu. Mtu ana 40 yrs. hana nyumba, hana gari, hana mtoto, hana mke/mume, hana hela na hana kazi/biashara nzuri, Hana mwanamke/mwanaume anayeeleweka. Alafu Ukiangalia ndugu marafiki na agemate wako. Wako far way better. kwenye stage hiyo ndio hasa utaelewa mid life crisis.
  14. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania DOKEZO BM Coach T816 EED - LATRA ichukue Hatua Kali!

    Wanaambiwa. Wateja ndio wanaomba kuwa atleast wafikishwe shekilango. Unajua shida ni mazoea. Mazoea yakizidi unaona ni kama sheria . Wakati ni favour umepatiwa.
  15. Castle_Lite

    JamiiForums Tanzania DOKEZO BM Coach T816 EED - LATRA ichukue Hatua Kali!

    Soma tena vizuri. Yaani ushushwe barabaran na uache mizigo yako kwenye gari?. It doesnt make sense. Hao walikuwa wanajua na waliambia wale wanaoenda Shekilango washuke na shuttle itakuja kuwachukua. Ndio inakuwaga hivyo. Hayo maneno mengine ni jazba za mtoa mada. Mbona sasa walikuja...
Back
Top Bottom