Recent content by careenjibebe

  1. C

    Mwanao anaongoza darasani au alikua anaongoza, nini ulifanya kufanikisha hilo?

    Aah kwakwel huwa namshangaa sasa kinachomliza nini?
  2. C

    Mwanao anaongoza darasani au alikua anaongoza, nini ulifanya kufanikisha hilo?

    Mie pia nilikua napata nafasi ya tatu hadi ya tano lakin aikumbuki kama ni kwa mapenzi yangu au ni zile fimbo za baba maana baada ya hapo sipendi kusoma kabisa hadi leo
  3. C

    Mwanao anaongoza darasani au alikua anaongoza, nini ulifanya kufanikisha hilo?

    Mie hata simfatilii na sinaga huo muda kabisa ila ndo hivo wa kwanza au wapili akishika watatu atarudi nyumban na kilio halaf m namshangaa sa unalia nini?
  4. C

    Sheikh Mselem: Tukiambiwa Hapana, tusishindane na mwenye nguvu

    Wasingepamatwa..bila shaka upelelezi ulifanyika ndiyo wakakamatwa.
  5. C

    Sheikh Mselem: Tukiambiwa Hapana, tusishindane na mwenye nguvu

    Hujui vile serikali ina deel na ugaid!
  6. C

    Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

    Penzi kikohoz wa fresh jumbe
  7. C

    Ushauri kwa Rais huenda ukamsaidia

    Duh! Kweli hii kiboko
  8. C

    Kwanini Rais akitaka kufanya jambo anazunguka sana kupata uhalali?

    Hii si kaz yako ndo maana huelewi
  9. C

    JamiiForums Usiku wa manane

    01:28
  10. C

    Ushauri kwa Rais huenda ukamsaidia

    Unaweza kuwa umeongea point lakin sasa hukupaswa kutumia lugha hii kwa kiongoz wako
  11. C

    Chalinze, Pwani: Askari trafiki agongwa na kufariki

    Sijui kakutwa na shi ngap alizokusanya siku hiyo?
Top Bottom