Recent content by BUSTER

  1. B

    Usafiri wa mabasi kwa baadhi ya mikoa sasa kuchukua mpaka siku mbili kufika

    Kwetu rombo nipo songea nitatumia plan b washkaji wa mafuso nitadili nanyi najua mambo yatakuwa fresh chezea m-bongo
  2. B

    Usafiri wa mabasi kwa baadhi ya mikoa sasa kuchukua mpaka siku mbili kufika

    Kwetu rombo nipo songea nitatumia plan b washkaji wa mafuso nitadili nanyi najua mambo yatakuwa fresh chezea m-bongo
  3. B

    Usafiri wa mabasi kwa baadhi ya mikoa sasa kuchukua mpaka siku mbili kufika

    Kwetu rombo nipo songea nitatumia plan b washkaji wa mafuso nitadili nanyi najua mambo yatakuwa fresh chezea m-bongo
  4. B

    Usafiri wa mabasi kwa baadhi ya mikoa sasa kuchukua mpaka siku mbili kufika

    Kwetu rombo nipo songea nitatumia plan b washkaji wa mafuso nitadili nanyi najua mambo yatakuwa fresh chezea m-bongo
  5. B

    Usafiri wa mabasi kwa baadhi ya mikoa sasa kuchukua mpaka siku mbili kufika

    Kwetu rombo nipo songea nitatumia plan b washkaji wa mafuso nitadili nanyi najua mambo yatakuwa fresh chezea m-bongo
  6. B

    Kabla ya kuweka password kwenye sim fikiri kwanza; Yaliyomkuta huyu dada yaweza kuwa matatizo

    Ahaarg!? maswali gani banaa je kuna umuhimu wa kuweka makomeo kwenye nymba zetu je kuficha ufunguo wa nyumba yako? mwee!
  7. B

    Kabla ya kuweka password kwenye sim fikiri kwanza; Yaliyomkuta huyu dada yaweza kuwa matatizo

    Ahaarg!? maswali gani banaa je kuna umuhimu wa kuweka makomeo kwenye nymba zetu je kuficha ufunguo wa nyumba yako? mwee!
  8. B

    Kabla ya kuweka password kwenye sim fikiri kwanza; Yaliyomkuta huyu dada yaweza kuwa matatizo

    Ahaarg!? maswali gani banaa je kuna umuhimu wa kuweka makomeo kwenye nymba zetu je kuficha ufunguo wa nyumba yako? mwee!
  9. B

    Kabla ya kuweka password kwenye sim fikiri kwanza; Yaliyomkuta huyu dada yaweza kuwa matatizo

    Ahaarg!? maswali gani banaa je kuna umuhimu wa kuweka makomeo kwenye nymba zetu je kuficha ufunguo wa nyumba yako? mwee!
  10. B

    Je! naweza acha kazi ya jeshi bila ya kukimbia?

    Au kama vp haribu jifanye chiz utoke nduki na likifaru au mznga najua watakustaafisha kwa manufaa ya uma na mafao utapat
  11. B

    Je! naweza acha kazi ya jeshi bila ya kukimbia?

    Au kama vp haribu jifanye chiz utoke nduki na likifaru au mznga najua watakustaafisha kwa manufaa ya uma na mafao utapat
  12. B

    Je hii ndio fasheni siku hizi ya Umri wa kuoana?

    Bas tu 7bu mpenz wangu bi kidude hayupo cjui mngesemaje tena
  13. B

    Je hii ndio fasheni siku hizi ya Umri wa kuoana?

    Bas tu 7bu mpenz wangu bi kidude hayupo cjui mngesemaje tena
  14. B

    Naomba Kujuzwa Bei za Ardhi katika mkoa uliyopo.

    Japo umepotea jukwaa lkn nitakusaidia tu njoo pande za huku jangwani sahara kama ni ardhi tu utasalenda we mwene
  15. B

    Naomba Kujuzwa Bei za Ardhi katika mkoa uliyopo.

    Japo umepotea jukwaa lkn nitakusaidia tu njoo pande za huku jangwani sahara kama ni ardhi tu utasalenda we mwene
Top Bottom