Huwezi kuitaja Serikali bila kuitaja CCM
Umenielewa??
Maana shinikizo likitoka kwenye vikao vya CCM na Asasi za Kiraia na kelele nyingi kwa raia Serikali ya CCM ndio yenye jukumu la kukubali Katiba Mpya iandikwe au laah
Hawa siawaamini Yaan
Ukiwaambia Mchakato wa Katiba mpya urejee Mezan hawataki
Yaan hawa kazi kutubrush tu kama Viatu vilivyoisha
Je TUME hii haiaminiki sisi tunaaminije maneno ya mdomoni tu
Naver again naver
Uko sawa kwa hyo wewe umebaki na nguvu wapo?
Muulize Sirro ndo anajua CHADEMA ipo na Mama Samia watakwambia.
Au waambie watangaze Mikutano ya Hadhara wameruhusu kutengua katazo lao
Lililo kinyume na Katiba
Ndipo utajua CHADEMA ipo Hai
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.