Recent content by Boniface mapunda

  1. B

    JamiiForums Tanzania Tusikubali Wanasiasa Wapandikize Chuki Dhidi ya Polisi

    Dizain flan kama mnazingua hivi mjue, polisi sie wanatuhusu nini? Waache wapige watu ikibidi wawachinje wawapike supu wanywe na chapati ili wanenepeane!!!!! Angalieni vitu vya kupost jama
  2. B

    JamiiForums Tanzania Baada ya kuomba kazi kwa Magufuli na kukosa sasa anaomba sukari

    Avue tu watu wamchungulie msambwanda
  3. B

    JamiiForums Tanzania Tunajidanganya, Rais Magufuli kawa maarufu Ulaya

    Kwa jinsi navyoona wabongo wanayvoshobokea wazungu, inaonyesha bado tuko nyuma sana. Hivi wazungu wakitoa tangazo kuwa kuna kazi ya kumegwa ulaya nauli bure halafu mshahara mnono wanaowaona wao wana akili sana si ndo watakimbilia fursa kwa kweli? Wazungu nini bhana???? Nyau tu! Msituletee mambo...
  4. B

    JamiiForums Tanzania Tunajidanganya, Rais Magufuli kawa maarufu Ulaya

    [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
  5. B

    JamiiForums Tanzania Magufuli na Makonda watawaweza 'watoto wa mjini'?

    Kwani humu jf hKuna daktari wa akili? Kuna haja ya kupimana akili humu. Intrntional airport chato? Af watue wachawi au? We kwa akili zako ndege za kimataifa ziende chato kungalia wazazi wa presidaa au kushangaa waskuma na mashukashuka yao? Angalieni point za kupost humu bhana!!!
  6. B

    JamiiForums Tanzania Napenda sana wake za watu, tatizo ni nini?

    Acha mwanangu, ukifumaniwa hamna mbinu ya kukwepa kumegwa hata ukiibana unapakwa mafuta mwanangu. Watakuponza hao shauri ako, na umimegwa mara moja tu lazima umtafute basha wa kukumega kila siku, ndo pale tunaposema kamethali ketu ka uswazi eti mmega humegwa, aaaaah kumbe nimekosea... muosha...
  7. B

    JamiiForums Tanzania Napenda sana wake za watu, tatizo ni nini?

    Umeshajiandaa kumegwa lakni?
  8. B

    JamiiForums Tanzania Madhara makubwa ya kumtisha Rais wa Nchi!

    Bila shaka na ww ni msukuma aisee
  9. B

    JamiiForums Tanzania DPP Tupilia mbali kesi zote za madawa ya kulevya zilizotengezwa na RC na Kamanda Sirro

    Labda issue ya poda wanipe mimi niisimamie maana wengine wooooote naona hawana sifa
  10. B

    JamiiForums Tanzania Mwanahabari Jerry Muro ahoji uhalali wa tume ya Mhe. Nape Nnauye

    Bro kwa maswali yako hayo dizaini flani km umebugi hiyi. We mwenyewe unahoji kama nani? Unamuhoji nani? Au unaandika tu ili tusome? Mfate mwenyewe ofisini kwake umuhoji, we vipi?
  11. B

    JamiiForums Tanzania Ikiwa ni kweli mkuu wa mkoa wa Dar ameidharau tume ya Nape sasa atakuwa kafika mbali!

    Watajijua wenyewe coz hata tukiongea haibadilishi mitu sanasana wamatumalizia mb tu!!!!
Back
Top Bottom