Humu jamvini tusipige sana kelele tufikiri zaidi kwanini nchi za wenzetu walifikia Mahali wakawa wanapigana risasi waliona mbali sana.Tukifika huko lazima tutabadilika tu tofauti na hapo tutakaa sana kusubiri.
Hahahahaha kwikwikwikwi kumbe inawezekana tatizo mpaka Raisi aseme werawera RAISI usikae ofisini hata siku moja wazungukie watu kama hawa wa muhimbili wapo wengi sana.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.