Mmmh uko sawa mkuu ila ukiona MTU anaposti kwa njia ya simu basi ujue yupo mbali kijijini kwahyo lengo la kuposti humu nikama kutafuta ushauri na sio kuwasumbua nyinyi so please??
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama kichwa cha habari hapo juu.
Naomba kujuzwa aina ya madini haya maana kuna Mtu kanitumia na mimi sijayatambua kwahiyo naomba mnisaidie nanyi wakuu?
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.