Kwa wadau wa madani...

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Apr 21, 2018
1,891
2,000
Mmmh uko sawa mkuu ila ukiona MTU anaposti kwa njia ya simu basi ujue yupo mbali kijijini kwahyo lengo la kuposti humu nikama kutafuta ushauri na sio kuwasumbua nyinyi so please??

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahhaha! Wee jamaa ulivyotamka tu huko mbali kijijini nimekusoma kuwa wewe ndo unataka kupiga watu kwa biashara hiyo ya madini feki! Tafuta njia halali ya kujipatia kipato! Acha utapeli utachomwa moto!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom