Recent content by Bila bila

  1. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Nimeshangaa hii nguvu inayotumika na kanisa katoliki kuisambaza barua ya "kutakuwa na maombi" Mungu haombwi hivo, kuomba ni spiritual communication

    Acha kujipa umuhimu usiokuwa nao fala wewe. Kabisa halijui wewe ndo unayejua? Usituoangie Jinsi ya kufanya Ibada Ng'ombe Mzee wewe.
  2. Bila bila

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Kanisa Katoliki kupanga misa ya kuwakumbuka waliokufa Oktoba 29 ni muendelezo wa uchochezi wenu

    Watu wanaombea ndugu zào waliouawa nyie inawauma nini? Wawe Majambazi au vibaka ni ndugu zetu tunawakunbuka. Wewe kaadhimishe Mwembe Yanga ay Mwembe Togwa Hakuna aliyekuzuia.
  3. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Chimbuko la migogoro yote ya kisiasa, mafarakano ya wenyewe kwa wenyewe, mauaji na maafa miongoni mwa waAfrica ni kanisa katoliki, kweli si kweli?

    Kwa hiyo unataka uandike upunbavu watu wakae kimya wewe ni Nani? Sudan kuna Wakatoliki wangapi, Misri, Algeria, Afghanistan, India, Palestine??
  4. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Ahsante Mungu, Raisi wa bunge la Ulaya kaumbuka; karma ya kumpotezea mstahiki wa kweli, Bob Wine, yamlamba🙏🙏

    Mko mbele kuongea dhambi za Waganda na kujisahaulisha dhambi mbaya za Kizimkazi?
  5. Bila bila

    JamiiForums Tanzania TMA: Hatujawahi kusema kuna Mvua za El-nino, wanaosema hivyo Wanapotosha

    Mnaowaamini hawa wapigaji ndo mna matatizo.
  6. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Mwenyekiti wa CHASO Mwanza, Japhet Manyama apokea wito wa kufika Polisi

    Wasomi ndo kina Pfofera Wasomi ndo kina Paramagamba?
  7. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Kiliba: Rais Samia alifiwa na Mume wake mpendwa lakini hakuna kiongozi wa Chadema hata mmoja aliyeenda msibani

    Amejuaje alikuwa mume wake "mpendwa?" jua
  8. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Wakili Mwesiga Mutabazi amesema Mwabukusi aache TLS kwa kuwa sio chama cha siasa

    Angekuwa anasifia Mauaji ya Halaiki angekuwa sahihi siyo? Mbona maneno ya Mwabukusi yanaeleweka? Haki Amani Uwajibikaji Nyie hataki Haki? Nyie mnataka amani tu? Nyie hamtaki wauaji wawajibike?
  9. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Kiliba(Rais TAHLISO): Nilimwambia Rais naumia CHADEMA kukutukana upo kimya, basi turuhusu sisi vijana wakitukana, tuwatukane na sisi

    Na waandishi wanyonge wa nchi hii wamekwenda kusikiliza umbea?
  10. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Rais Samia Yuko wapi

    Wa nini?
  11. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Tarimba: Wana Kinondoni Tujitokeze Kutoa Ushahidi Ili Waliohusika Wachukuliwe Hatua

    Walioandamana ndo waliopoteza watu? Ndo walioficha maiti? Ndo waliokwenda Kimondoni hosp kukwapua maiti? Kama ulichosema ndo mnachotafuta andikeni mnachoandika kamateni mnaotaka.
  12. Bila bila

    JamiiForums Tanzania Kiongozi CHADEMA auza gunia la mahindi, Ampa John Heche siku 10 kuachia uongozi ndani ya Chama.

    Chezeni mnakochezea CHADEMA Rukwa hawana wajinga kama hao.
Back
Top Bottom