Kulitokea Njaa Kali sana kikaanzishwa Kilimo cha kufa na Kupona maduka na maofisi yalifungwa Nyakati za Asbuhi ili watu waende kulima kwanza baadae ndo wafungue Maduka nilikuwa Kusini wakati huo *wahindi* walilazimika kulima mashamba
Yes anazosifa Nzuri za Uongozi hasa Uthubutu pia ana huruma nimeona kwa macho yangu akiwasaidua wenye shida pia anafikika in fact she is a True leader Over all RC's in recent years she has done a lot mm nafanya naye kazi I know what I mean Keep it up
Hali itatulia Chapa kazi lakini Kumbuka Saving is equal to investment yaani Nana hela yako kwa kupunguza matumizi yasiyo ya lazima kufanya hivyo utakuwa km umewekeza then baadae tumia hiyo saving kwa kuwekeza km kununua hisa nk
Sent using Jamii Forums mobile app
Are you Sure ? I Think ur to Emotional please gather the Evidence first then comment otherwise you might be talking Rumours be Careful plse
Sent using Jamii Forums mobile app
In Kweli Mh Majaliwa in Bonge LA waziri Mkuu namfananisha na Alivyokuwa Salim A Salim wkt alipokuwa anahudumu nafasi hiyo Enzi ya Mwl kwa wenye umri km Wangu
Sent using Jamii Forums mobile app
Bravo JPM endelea kutuboreshea korosho zetu Lindi/Mtwara tuondoke kwenye Umaskini Thanks we have suffered a lot we deserve to rest
Sent using Jamii Forums mobile app
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.