Recent content by ben pol

  1. ben pol

    JamiiForums Tanzania Ada ya Makongo high school ni kiasi gani kwa A level?

    Ipo vibaya nini
  2. ben pol

    JamiiForums Tanzania Ada ya Makongo high school ni kiasi gani kwa A level?

    Sio shule ina maana gani ndugu
  3. ben pol

    JamiiForums Tanzania Ada ya Makongo high school ni kiasi gani kwa A level?

    Wan JF kuna yeyote aliyesoma Makongo high school anijuze ada shilingi ngapi A level....??
  4. ben pol

    JamiiForums Tanzania Nikisoma shule ya private kuna uwezekano wa kuja kupata mkopo?

    Wana Jf nijuzeni kuna ukwel aliyesoma private hawez kupewa mkopo maana naitaji niende private nikimalza 0 leval mwaka huu.
  5. ben pol

    JamiiForums Tanzania NACTE rekebisheni mfumo wenu wanafunzi tuweze kuomba vyuo

    Sio siri hata mimi tayari washaramba 10 yangu
  6. ben pol

    JamiiForums Tanzania Naomba ushauri, kwa ufaulu huu atapata chuo cha uuguzi cha serikali?

    Hapo hapat ndugu yangu Sent using Jamii Forums mobile app
  7. ben pol

    JamiiForums Tanzania Mabadilisho ya kozi

    Wadau unaweza kubadilisha kozi ukiwa chuo atakama wamekupangia wenyewe Sent using Jamii Forums mobile app
  8. ben pol

    JamiiForums Tanzania Aliyesoma community healthy anaweza kusoma MD in Muhimbili?

    Aliyesoma community healthy anaweza kusoma MD in muhimbili? Nijuzen wadau wa JF Sent using Jamii Forums mobile app
  9. ben pol

    JamiiForums Tanzania Naomba ushauri kuhusu clinical medicine

    Chen=d Biol=d Phy=d Math=d Eng=d Hist=d Kisx,geo,civ=F, je napta kwel clinical officer???wadau nixhaulianeni
  10. ben pol

    JamiiForums Tanzania Ukweli kuhusu Wakatoliki kutokuabudu sanamu zilizopo makanisani

    mm nafikiri kichwani kwako kuna maji ya ukoko was ugali.
  11. ben pol

    JamiiForums Tanzania Naomba ushauri kuhusu clinical medicine

    Wana jf mimi nimepata division 4 nahitaji nikasome kozi ya afya, Je clinical medicine imausu
Back
Top Bottom