Recent content by baz kaiza

  1. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Brother, haya ndio yatakuwa mambo ya muhimu kwako katika siku zijazo

    Huyu ni JK
  2. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Waziri Hamis Ulega :Haki si ya matajiri pekee kila Mwananchi anatahili

    Dunia lilia bahati mtu kama ulega 😂😂
  3. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Shirima wa Rombo jela miaka 30 kwa dawa za kulevya

    Wezi wa mali za serikali wanadunda mnaagaika na wauza mira
  4. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Hivi Maulid kitenge ana mishe gani za kumuingizia pesa za kumfanya adhurure kila nchi?

    Huyu ndo mtu wa kwanza kwenda Ngorongoro then wamasai wakafukuzwa
  5. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Kama Budget ya Range Rover inasumbua, chukua Xpeng GX!

    Milioni 207 bado TRA 😂😂 mafisadi ndo wanaweza aya magari
  6. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania PostGE2025 Oktoba 29 inakuwa maombolezo ya ki Taifa kama utani; kama kuna watu wanasema watanzania watasahau anachekesha

    Ukiangalia siku ya Leo uzuni ni mkubwa sana Police wako barabarani lakini raia wana uzuni hawajuhi nini cha kufanya maana watu walipoteza wapendwa wao ambao walikua hawahusiki na maandamano wako nyumbani wengine kwenye mabanda ya mpira watu kama hawa waliopoteza wapendwa wao hawawezi kusahau ...
  7. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Alute Lissu: Mimi ni CCM ya Nyerere, hii sasa hivi inanipa shida kidogo

    Hiii ni hatari
  8. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Nchimbi amegeuka kua lulu CCM au tuseme amegeuka kua Diamonds

    Ndio huo ndo ukweli
  9. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Nchimbi amegeuka kua lulu CCM au tuseme amegeuka kua Diamonds

    Sawa mkuu
  10. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Nchimbi amegeuka kua lulu CCM au tuseme amegeuka kua Diamonds

    Aya mambo ni ya kukemea sana
  11. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Nchimbi amegeuka kua lulu CCM au tuseme amegeuka kua Diamonds

    Nchimbi tumepiga kelele sana mwachieni Emanuel Nchimbi aya mambo yanaongeza mpasuko kwenye jamii CCM hawa wamekua kama makasuku wao kabisa wamegoma kutumia akili zao kabisa kisa ulafi wa fedha na madaraka. Sasa Nchimbi kuoneka walitaka hiwe kete ya...
  12. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Ni kweli Kanisa Katoliki halikufanya misa maalum kukumbuka waliouawa Zanzibar mwaka 2001, wakati nchi ikiongozwa na Rais Mkatoliki Benjamin Mkapa?

    Hiyo haiwezi kuwaondolea haki yako kufanya maombi kwa wakati huu
  13. baz kaiza

    JamiiForums Tanzania Uzuri wa sheria kandamizi tunazotunga tukitoka madarakani watazitumia hizo hizo kutuumiza

    Hakuna kitu kibaya kama kutunga sheria kwa ajili ya kukomoa watu flani mfano sheria mpya ya usalama wa Taifa 2021 Spika akiwa Tulia Akson kulinda usalama wa Taifa wasiwajibishwe popote na kuwatengenezea kinga kwa sasa Tulia Akson hana power yoyote na hiyo sheria inaweza kuja kumwajibisha...
Back
Top Bottom