Me nadhani siyo jambo la kushangaza kwa chadema kutomtambua Tendwa coz walikua hawamtambui Rais wa nchi sembuse msajili wa vyama haaa ahaaa hiki chama kichomi wazee wa matamko
Achakua n mahaba yasiyokua na kichwa wala miguu madiwan n binadamu wanashida ya hela na pia wananjaa vile vile. Wabunge wa CDM si walimkataa JK lakin mbona walikua waningia bungen na ku sign hela za posho
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.