Madiwani wa CHADEMA Arusha waibua gumzo

Madiwani wa CHADEMA Arusha waibua gumzo

magazeti yaliyo kwenye harakati dhidi ya CDM ..sasa unategemea yaandikeje?.. la msingi ni kuyafungia vioo... shit!!
 
Wakuu
Hii stori ni ya uongo.Badao msimamo wetu hatumtambui MEYA.Na tangu awali nilipinga ubadhirifu wa mali ya umma,ufisadi wa kutisha wakati wa uzinduzi wa jiji.Kinachofanyika sasa ni kujaribu kubadilisha HOJA ya ufisadi wa kutisha ili watu waanze kujadili swala la kumtambua Meya,huku wakijua wazi kuwa ni uwendawazimu.
msimamo wetu CHADEMA Arusha Hatumtambui MEYA.
 
Gazeti gani kwako linaandika ukweli?!mwananchi sikulikiandika mnavyotaka mnalisifia likiandika msivyotaka mnaliponda....msiyumbishwe na mapenzi hamna binadamu mkamilifu
Tanzania Daima,kwi kwiii kwiii....
 
Wakuu
Hii stori ni ya uongo.Badao msimamo wetu hatumtambui MEYA.Na tangu awali nilipinga ubadhirifu wa mali ya umma,ufisadi wa kutisha wakati wa uzinduzi wa jiji.Kinachofanyika sasa ni kujaribu kubadilisha HOJA ya ufisadi wa kutisha ili watu waanze kujadili swala la kumtambua Meya,huku wakijua wazi kuwa ni uwendawazimu.
msimamo wetu CHADEMA Arusha Hatumtambui MEYA.
Vikao pia hamuudhurie au?
 
Mkuu wangu nngu007 nakuheshimu sana............................ lakini kwa kupost hii thread kutoka gazeti la Jambo leo umetudharau mkuu. Unaposema Jambo leo manake ni sawa na kusema Gaudence Lyimo, au Kikwete au CCM

Achakua n mahaba yasiyokua na kichwa wala miguu madiwan n binadamu wanashida ya hela na pia wananjaa vile vile. Wabunge wa CDM si walimkataa JK lakin mbona walikua waningia bungen na ku sign hela za posho
 
Last edited by a moderator:
Mkuu, nawe kumbe unanukuu magazeti yanayotoka kwenye viwanda vya kuzalisha uongo!
 
Ufisadi uliofanyika unajumuisha viongozi wengi wa ccm,Arusha,ikiwepo ofisi ya Mkuu wa Mkoa,Mkuu wa Wilaya,pamoja na meya feki wa kichina,kwa hiyo huu ni mkakati wa kutaka kuuondoa mjadala wa ufisadi ili tupoteze FOCUS,
Hoja ya msingi ni uzinduzi wa jiji kugharimu 123mil fedha za walipa kodi maskini,ilihali tukikabiliwa na mambo nyeti ya msingi
 
Back
Top Bottom