Recent content by Barbarosa

  1. Barbarosa

    February 25, 2020 rufani ya Lissu kupata kibali dhidi ya Spika kumvua ubunge

    Njaa haina baunsa, sasa ukoo mzima unalilia kiinua mgongo chetu. No, you don’t get our money!
  2. Barbarosa

    Mliohamia CCM kuunga mkono juhudi kifupi mmeenda kuunga mkono yaliyompata Lissu, Azory na Saanane

    Hata mimi naunga mkono na miguu kilichompata!
  3. Barbarosa

    KENYA: Jamaa afumaniwa akifanya mapenzi na Kondoo

    Ni matatizo tu ya akili, wapo watu aina hiyo.
  4. Barbarosa

    Sheng pasua kichwa: Mbogi Genje- Kidungi

    Hii nimeipenda ngoma kali, biti zimetulia, machizi wa kitaa hao, ...
  5. Barbarosa

    Nchi zenye akiba kubwa ya mafuta duniani

    Kweli? Au haujui hata unachokiongelea? Kwa hiyo wewe unajifananisha na Bilionea D.Trump?
  6. Barbarosa

    Nchi zenye akiba kubwa ya mafuta duniani

    Kwa hiyo huko hakuna kuandika maombi ya kazi?
  7. Barbarosa

    Nchi zenye akiba kubwa ya mafuta duniani

    Kutokujua kuandika vizuri unaita kitu kidogo? Ushawahi kutuma maombi ya kazi popote? Kukosea/ sahau herufi kunaweza kufanya maombi yako kutupwa pembeni mara moja bila hata kusomwa.
  8. Barbarosa

    Dah! Huyu Zitto akiwa rais wa Tz lazima tukae, ni kichwa sana

    Ukiwa nje ya uwanja kila mtu ni intelligent na mjuaji, muingize uwanjani, kama unamuona Zito Kabwe ni intelligent basi nina wasi wasi na IQ yako, BTW sijaangalia huo ujinga.
  9. Barbarosa

    Nchi zenye akiba kubwa ya mafuta duniani

    Kwani haujaenda hata Shule ya msingi, kwani tunafundishwa kusoma na kuandika, isitoshe hata mimi kwetu Pwani Rufiji lkn sijawahi kusikia mtu akiwa na hilo tatizo.
  10. Barbarosa

    Nchi zenye akiba kubwa ya mafuta duniani

    Ni akiba, siyo hakiba nadhani!
  11. Barbarosa

    Kwanini duniani kuna watu weusi (black people) na weupe (white people) wakati asili yetu ni moja?

    Kwa sababu ni tofauti, kwa nini kuna masika, kipupwe na Kiangazi? Au kwa nini Afrika hakuna mnyama bear? Kwa nini bahari yetu haina papa kama Asia na pasifiki?
  12. Barbarosa

    Tetesi: Baada ya kifo cha NAKUMATT, Tusky's Supermarket inapumulia mashine

    Purchasing power ya Kenya ( karibia) yote inategemea UN diplomats walioko UN hq Nairobi, nje ya hapo hakuna Uchumi wa kuzalisha middle class kuweza kuendesha big shopping malls na supermarkets, ndio maana zinakufa na kufungwa. Hawakufanya utafiti wa kutosha kabla ya kufungua, shida inakuja kwa...
  13. Barbarosa

    Kupanga ni kuchagua, sijui tunafeli wapi: ATCL tunapenda mfanikiwe

    Laana ipo huko kwenu ndo maana.
  14. Barbarosa

    Kwa yaliyotokea kwa Kangi Lugola kuna funzo kubwa

    Muite marehemu Mama yako na wewe.
Top