Recent content by BabaDesi

  1. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Ina maana hata wanahabari hawajajaribu kumtafuta Nchimbi?

    ..Naibu Raisi wa Nchi anapotéa Mwezi nzima haonekani baada ya kujiuzulu, na Wananchi wako Kimya TU! Tumerogwa....😡😡😡
  2. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Ratiba ya kutoa heshima ya mwisho kwa askari Polisi waliofariki kwa ajali ya gari

    ... Sisi tulitolewa Heshima ya Mwisho Oct 29 ??? 🤔🤔
  3. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Unaita mashahidi ambao unajua fika watakukandamiza. amakweli Lisu kachanganyikiwa.

    .....Kuña Watu wanaenda Kuaibika !..😏😏...mark my wórds !
  4. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Kambaka samaki akidai ana harufu kama sehemu za siri za mwanamke

    ...Smart Mbona hujakuwa Smart, na unaishía kuwa Chombo cha habari Toilet Paper ! Hukuiona Umuhimu wakútuambia Wanalamii hii imetokwa Wapi na Lini ?? 😏😏
  5. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Wameanza kuwa wapole, 'tunafanya tathmini', mwachieni Lissu otherwise you face the consequences

    ...and they will soon catch You. start packing your Bags ! They are coming ! 💪💪
  6. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Wameanza kuwa wapole, 'tunafanya tathmini', mwachieni Lissu otherwise you face the consequences

    ....and waiting for you, Start packing your bags !
  7. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Waziri Mkuu mpya Uingereza aikana chadema. Hotuba ya Andy Burnham kama ya Rais Samia, hata wao mambo hayaendi

    ....Vyombo vya Habari UCHWARA....na Wandishi Wao Toilet Paper !! 🙂🙂
  8. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Samia anafurahia mateso ya Tanganyika?. Hebu soma Kwa makini

    ...TEC walikuwa wanachoea Kwa Maneno Gani, hebu tuambie ndugu..
  9. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Utaratibu wa kuzika haraka kwa Waislamu; Haiwezekani kuwa kuna watu wanazikwa wakiwa kwenye Coma?

    ...Hivi ukiwa kwenye Coma Wala humpumui Wala Moyi kudundà japo Kwa Udhaifu Sana ??
  10. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Rio Ferdinand: Mimi si Mwanasiasa na sijaja Tanzania kuzungumzia siasa, sipangiwi cha kufanya

    ...Aliishawahi Kutuambia huko nyuma kuwa ana mpangu wa kuja kusaka Vipaji ? Kwa Nini asiende Nigeria, Cameroon, Ivory Coast na kwingine Kwa namba hiyo ? Tanzania alikuwa anaijua kabla? Ina 'Vipaji' vingapi k kwenye Ligi Juu' ya Uingereza? Why now ??
  11. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Mwanza: Auawa na mabaunsa kisa Tsh 8000

    ....Hivi SI ingetosha TU kumkata na Kumpeleka Polisi kuliko kumpiga Hadi Kumjua Mdau wa Bar Yao ?? 🤔🤔🤔
  12. BabaDesi

    JamiiForums Tanzania Anjela Kizigha ni nani, Kwanini pamoja na lundo la kashfa bado anateuliwa Ubunge?

    ....Hivi Jeshi la Wananchi la 'Tanganyika limekaa TU likiangalia UPUMBAVU huu unaondelea Nchini ??
Back
Top Bottom