Recent content by Azizi Mussa

  1. Azizi Mussa

    Mbinu zipi zinaweza kutumika kudhibiti uharibifu unaofanya Nguruwe Pori?

    Hawa wadudu ni laana, uwasikie tu.
  2. Azizi Mussa

    Ondoa matarajio makubwa kutoka kwa watu, yatakuumiza sana

    'Kusubiri .mtu mwengine abadilike tabia ili wewe uwe na furaha huko ni kuchanganyikiwa'
  3. Azizi Mussa

    Tatizo letu Watanzania tupo Low Key kwenye ishu za Maana; High key kwenye upuuzi. Mama Samia pandisha Key

    Umeongea mambo ya msingi sana mkuu Heriel. Kuna idadi kubwa sana ya wa tz wana looser mentality, kwenye kuna jitihada inayofanyika, badala ya kuangalia opportunities na posibilities, wa ni wasiwasi na lawama zisizo nankichwa wala miguu
  4. Azizi Mussa

    Nipo kinyume na kwenda kasi kwenye kurudisha mahusiano na Kenya

    Uzandiki tu yaani! Mitizamo ya namna hii inalenga kukatisha watu tamaa kwenye mambo ya msingi
  5. Azizi Mussa

    Vijana tunakosea wapi siku hizi?

    Na tukipewa boda tunatoroka nazo, tukipewa hela tulime mashamba tunadai tushalima tuko kwenye palizi, kumbe hata pori hatujafyeka na hela tushakula.
  6. Azizi Mussa

    Car4Sale Gari ya kazi inauzwa

    Vipi upatikanaji wa spare mkuu?
  7. Azizi Mussa

    Tanzania ya Kidemokrasia itapendeza, lakini haya tunayafanyaje? Wengine tunaogopa kweli

    Uko sahihi kabisa. Sasa kwa nini inakuwa hila na ulaji? Jibu ni kwa sababu ya vile jamii ilivyo. Jamii ikoje? Iko kama ilivyoelezwa kwenye post no.1. Tufanye nini sasa? Kwa maoni yangu pamoja na kuipigania demokrasia yenyewe , tuwekeze nguvu kubwa zaidi kwenye kubadili mtizamo wa jamii kuwa...
  8. Azizi Mussa

    Tanzania ya Kidemokrasia itapendeza, lakini haya tunayafanyaje? Wengine tunaogopa kweli

    Au labda tujaribu usultan, tunakuwa na sultan mmoja hivi halafu anatafutiwa mabinti kama 30 kama regulator, yaani kama mswati flani hivi, halafu tunasoma upepo tuone hahahahahh
  9. Azizi Mussa

    Tanzania ya Kidemokrasia itapendeza, lakini haya tunayafanyaje? Wengine tunaogopa kweli

    Labda wale mabinti ndio wanasababisha stability huko uswazini. Si unajua nguvu ya mwanamke hahahhh
  10. Azizi Mussa

    Tanzania ya Kidemokrasia itapendeza, lakini haya tunayafanyaje? Wengine tunaogopa kweli

    Hapana mkuu, nimechombeza tu ila sikubaliani na wazo hilo. Wazo hilo litaleta matatizo mengi. Tatizo la kwanza ni tatizo la legitimacy. Familia hiyo itapatavwapi mamlaka dhidi ya familia nyingine? Yaani kwa nini hiyo? Tatizo la pili, je ikiwa familia ya wendawazimu? Tatizo la tatu wabunge na...
  11. Azizi Mussa

    Tanzania ya Kidemokrasia itapendeza, lakini haya tunayafanyaje? Wengine tunaogopa kweli

    Mkuu, kuna nchi moja inaitwa Brunei. Inaongozwa na sultan said ibn khabus. Ni nchi moja maridhawa kabisa.mji wake mkuu unaitwa daru es salaam
  12. Azizi Mussa

    Tanzania ya Kidemokrasia itapendeza, lakini haya tunayafanyaje? Wengine tunaogopa kweli

    Sio wote, ila lipo kundi kubwa la namna hiyo. Hao ndio ambao mama huwaita 'Wazandiki wa mitandaoni' lakini in reality ni sehemu ya jamii, mitandaoni ni mwangwi tu.
Top Bottom