Recent content by AUTOCATALYST

  1. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    We kweli funza
  2. A

    Tuchunguze watoto wetu wa hostel

    Chuo hamna watoto wewe au vyuo vp ulivyodhania?
  3. A

    Tuchunguze watoto wetu wa hostel

    Chuo hamna watoto wewe au vyuo vp ulivyodhania?
  4. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    Haj haaaa papuchi itumike
  5. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    Hhahaaa wadudu
  6. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    Hamna kitu kama hicho blessed me
  7. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    Oh unachezaaa
  8. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    Basi ni-PM labda nitapata suluhisho
  9. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    Alikuwa mwenyewe
  10. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    Na mimi nitamtumia tu
  11. A

    Mrejesho: Mpenzi nimempata

    Habarini wakuu, I trust you are all okay! Ni siku chache tu zimepita nilikuja kwenu kuomba ushauri kuhusu mchumba wangu aliyekuwa kaniblock na kusema hataki mapenzi tena kutokana na visa kadhaa vya kuambiwa. Ni leo hii mchumba wangu karejea mzima mzima japo alianza kwa kuni-unblock sehemu...
  12. A

    Naomba kufahamishwa vitabu vizuri vya chemistry na biology kwa A-level

    Halafu learn how to right sanitily, tutajiajir ndo nini mbona mnatutia aibu wasomi dah!
  13. A

    Naomba kufahamishwa vitabu vizuri vya chemistry na biology kwa A-level

    Hakuna kitabu ambacho ni lazima uwe nacho as at advanced level esp for science no specific book authorized but mimi binafsi kwa chemistry nilitumia CHAND(Kidogo, coz kuna wataalamu wanatoa materials mazuri tu yanayokubalika)na BIOLOGICAL SCIENCE for bios! Na unaonekana unakwenda kusoma masomo...
Top Bottom