Mama atoke tu hakuna anachofanya tena abebwe kutolewa apo kwa throan iyo,, mlevi mmoja alishasepa zake alisema ccm watakao iharibu ni ccm wenyew ndo hao tunawataka sisi
Bado kuna first love ya akina Gantaee demu unayempenda mwisho wa siku ndo unakuja kujua mama ake ndo kamuua mama yako na demu ivoivo alikuwa hajui fikiria iyo picha lake
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.