Recent content by ALLEX

  1. ALLEX

    Natafuta rafiki mwanaume

    Sijawahi kutafuta kimwana Mbio hamna
  2. ALLEX

    Natafuta rafiki mwanaume

    Karibu nipo counter na Dj
  3. ALLEX

    Natafuta rafiki mwanaume

    Nimefika
  4. ALLEX

    Natafuta rafiki mwanaume

    Tukune
  5. ALLEX

    Natafuta rafiki mwanaume

    Siji in box bia NNE juu yangu jumla nane
  6. ALLEX

    Natafuta rafiki mwanaume

    Nipo wazi uko wapi nije
  7. ALLEX

    Natafuta rafiki mwanaume

    Hapa 777 Dar
  8. ALLEX

    Natafuta rafiki mwanaume

    Uko wapi
  9. ALLEX

    Kwanini kampuni za mabasi hazifanyi hivi Bongo, haya ni mapinduzi

    Na hizo kona kama nyoka itakuwaje?
  10. ALLEX

    Hivi kwa nini mtu ukikohoa lazima uume udinde?

    Siyo una mkundu unazidi kubana
  11. ALLEX

    Picha za Wema akiwa na bwana ake zavuja

    Am not a fan of any one Kwangu mimi I can not buy this shit..msimuonee it's pure photo shop
  12. ALLEX

    Jimbo la Iringa Mjini CCM watashinda kiulaini maana Msigwa hapendwi na wananchi hebu angalia mama mwenye mtoto.

    Jamani nipatieni namba ya huyo Askari wa like anaye mzuia huyo Mama mwenye mtoto nimependezwa naye
  13. ALLEX

    Bunge lamjibu Mbowe, ladai pesa wametuma hospitalini tarehe 20 Sept sababu hawakuwa na akaunti ya hospitali

    Hahaha na usingizi umekata umenifurahisha sana na haka kamsemo
  14. ALLEX

    Harmonize awamwagia Povu baada ya kupost video na mzungu wake jikoni

    Sent using Jamii Forums mobile app
  15. ALLEX

    Harmonize awamwagia Povu baada ya kupost video na mzungu wake jikoni

    Jikoni pazuri ila huyo mpishi anaonekana hana maadili na majiko ya kisasa , haikuwa na maana kuwa nusu uchi kuingia jikoni hata kama ni kwako. Jisitiri hata kwa Vest au apron basi !!! Am out ni kaushauri tu.. Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom