Recent content by aliisaac1000

  1. A

    Mahesabu ya kijasusi yanakataa kwa 51% kuwa Serikali inahusika na shambulio la Lissu

    Then mbona LOWASSA na Mr. Sumaye hata kauli yoyote hawajatoa ya kulaani hili tukio kama ilivyo kawaida yao kwa matukio makubwa kama haya! Napata mashaka, na huyu jamaa was a threat kwao, anything is possible. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. A

    Mahesabu ya kijasusi yanakataa kwa 51% kuwa Serikali inahusika na shambulio la Lissu

    Mbona umesahau umafioso ambao pia uko inside chadema!, umaarufu wa Lisu unawakosesha raha wagombea uraisi watarajiwa waliomo humo hivyo usitegemee kuna wanao mfurahia. Lazima wamzime ili agenda zao zitimie. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. A

    Hivi polisi wameruhusiwa kuua wakihisi fulani ni mhalifu?

    Ni shida kubwa kwa jeshi letu la polisi bado linafanya kazi kama enzi za ujima lakini chakushangaza hicho ndio wanachokifurahia viongozi wetu. Mara nyingi jeshi letu la polisi huuwa kwa makusudi majambazi na wahalifu halafu utasikia wanatuambia eti walikua wana kimbia, ukweli ni kuwa wanawaua...
  4. A

    Tume ya haki za binadamu na utawala bora yalaani kitendo cha Tundu Lissu kupigwa risasi

    Hii ni tume ya kuchagua matukio ya kulaani, haikulani wananchi waliovunjiwa nyumba zao ubungo, raia alieuawana polisi akipita njiani pale immigration kisa amefuga ndevu, kuzuia vyama vya siasa kuendesha mikutano ya, kuvamiwa kwa studio ya clouds n.k kwa mlolongo huu mchache wa matukio ambayo...
  5. A

    Rais Magufuli asali kanisa la Wasabato(SDA) Magomeni

    Akasali kwa waislamu?! Haitatokea hiyo, hiyo aliweza Kikwete tuu, maana tumesikia wakilalamika anawabagua kuliko watangulizi wake. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. A

    Ilikuwa kosa Lowassa kumuunga mkono Kenyatta

    Kilichomfanya Lowassa kumuunga mkono Kenyatta kilikua kitendo very miscslculated, kama alikua amefanya hivyo na chama chake kumpiga bao Mh. Rais Magufuli kutokana na urafiki wa karibu aliokuwa nao na Odinga. Basi matokeo ya mahakama kutupilia mbali ushindi wa Uhuru yanamuweka Lowassa na Chama...
  7. A

    KENYA: Mahakama yatengua matokeo ya Uchaguzi wa Rais. Kurudiwa upya ndani ya siku Sitini(60)

    Kenya to elect president in two month from now after the supreme court decision to nulified the presidential election as results were found to be invalid. A VERY GOOD LESSON FOR TANZANIA AND AFRIKA IN GENERAL Sent using Jamii Forums mobile app
  8. A

    Uhalisia wa Zuio la Bomoabomoa Dhidi ya Serikali

    Wabongo ndio maana ujinga haututoki, mwenzenu ameleta hoja ameziainisha vizuri, badala ya kujibu kipengele kwa kipengele mijitu inaishia kutoa povu na kuleta siasa bila kuja na majibu kwa mtoa hoja. Yale yale ya tunaibiwa mchanga wa dhahabu! Sent using Jamii Forums mobile app
  9. A

    Kupumlia mashine: Sasa siyo tetesi, ukimya Wa Majadiliano Makinikia ni jibu tosha

    Kama patapatikana ukweli kwahili linalozungumzwa , basi haiwezekani akapona mtu hivi hivi hata awe mkubwa kiasi gani, lazima tumtake mtu ajiuzulu au atumbuliwe, ili tukomeshe hizi tabia kwasababu kuna siku mtu mmoja au kikundi cha watu kitaiingiza nchi kwenye majanga ya maangamizi au maafa kwa...
  10. A

    Kwa mara ya kwanza, Serikali yachukua gawio la Tsh. Bilioni 19.5 kutoka Benki ya CRDB

    Bado mtindo ni uleule vyanzo ni vile vile hakuna cha maana ni hela ya siku mbili itaisha, kimsingi hakuna mipango yoyote ya kiuchumi ambayo italiondoa taifa katika dimbwi la umaskini. Hizi zinazofanyika ni hatua za zimamoto za kukusanya kile kile kidogo kinachopatikana humu ndani. Sent using...
  11. A

    Tundu Lissu apata dhamana baada ya kushikiliwa na Jeshi la Polisi kwa masaa 48

    Serikali mbona inaanza kuwa serikali isiyojiamini, kukamatakamata watu ni dalili za vijiserikali vioga, na visivyopenda kukosolewa, hii itaifanya ipungukiwe na wapenzi na kuiona haina maana, badala ya kujikita kuhangaikia uchumi na maendeleo inapoteza muda na raiawake wanaotumia uhuru wao...
  12. A

    Colman Massawe mmiliki wa Skol Building Contractors afariki dunia kwa ajali ya gari Bagamoyo

    Skol na delmonte kampuni ambazo makonda amepiga marufuku zisipewe kazi za kandarasi za barabara kwa kujenga barabara za Dar chini a kiwango Sent using Jamii Forums mobile app
  13. A

    Nehemiah Mchechu wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC) kapotelea wapi?

    Don't answer a fool according to his foolishness or you'll be like him yourself. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. A

    Nehemiah Mchechu wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC) kapotelea wapi?

    Wewe ndio uko behind the news, kabisa, kwanza unajua hili shirika linadaiwa kiasi gani cha matrilioni kwenye mabenki ya nje hadi serikali inapata kigugumizi kuwadhamini, isitoshe hizi nyumba wanazojenga wanamfaidisha nani the common mwananchi au matajiri kama wewe unaewasifia, waliomtangulia...
  15. A

    Nehemiah Mchechu wa Shirika la Nyumba la Taifa (NHC) kapotelea wapi?

    Wajinga kama ninyi mtaishia kukosoa maono na maoni ya wenzenu maana shule mlitoka kapa, badala yakuja na hoja umekalia kutoa povu! Pumbavu Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom