Hata kwa wenzetu wasanii wakubwa wanatumiwa kama mabalozi tu! Mfano Diddy na Ciroc na Fif na Effen Vodka...
Wanatumiwa for Branding na wanapewa percentage ya mauzo nzuri tu! Labda muulize Diamond anapewa kiasi gani hapo
If you want someone to take you seriously Mr/Mrs Contributor, please check your grammer... Tatizo waswahili mmezidi lawama! Toa solutions basi wewe hapo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.