AISEEE NAONA UMEPEWA KIBARUA CHA KUWACHAFUA, MAANAKE MI NIMETOKA HUKO NI BURE KABISA, HATA MATANGAZO YAO HAWAKUTANGAZA KIINGILIO LKN NAONA MTOA MADA KAPEWA FURSA YA KUWACHAFUA.
Watu wa Kagera wanahitaji misaada siyo maneno na misaada sio serikali tu hata wewe unayekosoa unatakiwa utoe msaada maana ushukuru Mungu unauwezo wa kuingia jamii forum ukiwa mzima, Na huo ndo utakuwa uzalendo.
Hapa umezungumzia sana ujenzi, cha msingi hapa tumjue nani alikuwa waziri wa ujenzi maanake aliwahikiri mwenyewe wizara ya ujenzi haijawahi kumnyima usingizi.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.