heslb...wangewaongeza nguvu ili wadaiwa sugu watafutwe, wengi sana wana ajira lakini bodi haifatilii...Wajue kua waTanzania hawana tabia ya kuogopa mkopo..unaweza mfata hata mpka chumbani lakini kama hana hana tu, kujisalimisha ni ngumu.
Mwanaume hata umfanyie nini kama mhuni mhuni tu, hesabia maumivu...utakatika saanaa...mautundu meengiii lakini mwenzio hata hayupooo...pole ila jipende mwenyewe ucjisahau sana ukaanza kujiweka rafu...yni jikubali mwenyewe ipo cku atastuka tuu..
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.