Si sahihi kabisa kaka, ni upungwani kutumia wingi wa wabunge wa ccm ili kupitisha uozo. wamesahau kwamba sio kila linalokubalika na wengi linafaa! lazma wafike sehemu waweke standards, sio kuamua kwa kupiga kura za ndio, upuuzi!
Ule usemi usemao "ukistaajabu ya Musa...." umedhihirika pale ambapo jamaa moja linalojiita mume wa mtu, limekuwa likimlipisha mkewe nauli. Yani gari amenunua mwanaume, ila mke akitaka msaada kupelekwa mahala popote jamaa anadai nauli.
Cha kustaajabisha sio kama jamaa halina uwezo wa kuaford...
:sad: dah...pole sana kaka, japo hujaeleza hilo swala limeanza lini, ila kwanza jichunguze, huenda anaogopa kukupa unyumba kwa sabab flan flan, aidha umekuwa mchakachuaji nje ya ndoa, au vinginevyo.
Kikubwa muite, uongee nae, huo ni mgomo baridi amefnya. ni jambo la kawaida kwenye ndoa ambayo...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.