Recent content by 273

  1. 273

    Daktari: Koo la Ommy Dimpoz linaendelea kutoa usaha

    Kinywaji gani icho chenye sumu Au ni MOFAYA nn Sent using Jamii Forums mobile app
  2. 273

    Ni zawadi gani bora ulishawaipata toka kwa mpenzi wako? Alikupa nini.

    Hahahahaa saf sana mkuu Sent using Jamii Forums mobile app
  3. 273

    VIFARANGA VYA KUKU WA KIENYEJI VINAUZWA

    usafiri inategemea na mahali ulipo na idadi unayochukua
  4. 273

    VIFARANGA VYA KUKU WA KIENYEJI VINAUZWA

    bei ni 2000 mkuu
  5. 273

    VIFARANGA VYA KUKU WA KIENYEJI VINAUZWA

    pia tuna vifaranga vya kanga
  6. 273

    VIFARANGA VYA KUKU WA KIENYEJI VINAUZWA

    Natafuta soko la vifaranga wa kuku wa kienyeji wa umri wa week moja. pia natafuta soko la kuku wakubwa wa kienyeji. kwa mawasiliano: 0713722589. tupo dar maeneo ya tabata
  7. 273

    Dawa ya Amiba na Typhoid sugu

    asante
  8. 273

    Dawa ya Amiba na Typhoid sugu

    Habari wakuu kwa muda mrefu nimekua nikisumbuliwa na maumivu ya kiuno na mgongo, kuwashwa njia ya haja kubwa, tumbo kuunguruma mara kwa mara na kujaa gesi na kichefuchefu. kuna baadhi ya watu wananambia tatzo laweza kuwa amiba sugu: please jaman kwa yeyote mwenye dawa iwe ya vidonge au...
  9. 273

    Msaada: Nimeulizwa swali na mke wangu nimeshindwa kulijibu

    sa unasubir nn mkuu na kama humnyonyi k unafanyaga nn kumuandaa,,,,, cha msingi anza kumnyonya kabla anaekuibia mzgo hajakolea......tena ww mnyonye kwa ufund had amdharau alomnyonya mwanzo
  10. 273

    Msaada: Jinsi ya kupata simu iliyopotea

    inaniandkia not support module private message daah hata haikubali
  11. 273

    Msaada: Jinsi ya kupata simu iliyopotea

    mkuu kukutext pm nmeshindwa 0764328265 nichek watsap mkuu ukinsaidia ntakulipa ndgu yangu
  12. 273

    Msaada: Jinsi ya kupata simu iliyopotea

    kaka iv pm unatxt vp
  13. 273

    Msaada: Jinsi ya kupata simu iliyopotea

    asante sana mkuu,,,,,na inaweza kunchukua mda gan had kukamilisha
  14. 273

    Msaada: Jinsi ya kupata simu iliyopotea

    vp gharama yake mkuu
  15. 273

    Msaada: Jinsi ya kupata simu iliyopotea

    Salaam sana Rafiki zangu Kama kichwa kinavojieleza, ni kuwa nimepoteza simu yangu na ilikua ni msaada mkubwa sana kwangu Nifanyeje niweze kuipata, IMEI ninayo msaada tafadhali mwenzenu sina hali
Top Bottom