Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
papag
Platinum Member
·
From
Tanzania
Joined
Jul 31, 2009
Last seen
29 minutes ago
Posts
1,363
Reaction score
2,051
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by papag
Find all threads by papag
Live New Posts
Postings
About
papag
reacted to
Hechy Essy's post
in the thread
Ramani, makadirio, Elimu na ushauri kuhusu Ujenzi
with
Thanks
.
Hizo kazi yake ni kuruhusu mzunguko wa hewa ambapo kama usipoweka, lile joto la hewa iliyopo kati ya paa na dari kipindi jua linawaka...
33 minutes ago
papag
replied to the thread
ENG HERSI AMEANZA KUISHIWA MAARIFA ,KULEWA SIFA AU VIPI?
.
Kutesa ni kupokezana . Angalia hata huko majuu kwenye ligi kubwa. Utaona ! Ila kama mleta mada ni GEN Z basi ana haki ya kusema hivi
Today at 10:01 AM
papag
reacted to
Its Pancho's post
in the thread
ENG HERSI AMEANZA KUISHIWA MAARIFA ,KULEWA SIFA AU VIPI?
with
Thanks
.
Ushawahi ona wapi hiyo? Morrison aliletwa na kina Hersi sio kocha bwana Common sense tu inaeleza wazi mmalize nguvu adui yako ili...
Today at 9:59 AM
papag
replied to the thread
CHADEMA hawataki mazungumzo, wana njia gani ya kushinikiza Dola kumuachia Lissu?
.
Alikaa Mandela miaka 27 sembuse hiyo 4. Acha ufalasi wewe kinyeo aka kipenyo
Today at 9:51 AM
papag
reacted to
Mtemi mpambalioto's post
in the thread
Jakaya Kikwete atabaki kuwa Baba wa Demokrasia bora Tanzania kupita Marais wote waliopita na wajao
with
Thanks
.
We ACHA kutuwekea uchuro na huyo KIKWETE wako
Today at 9:43 AM
papag
reacted to
Kijukuu cha ngoyayi's post
in the thread
Nina miaka 28 nataka kurudi chuo kusoma shahada ya sheria
with
Thanks
.
Kuna haja ya watu wengi angalau kusoma sheria hata level ya certificate vinginevyo kina ndunguru wanataka kutuzoea
Yesterday at 12:02 PM
papag
reacted to
Tate Mkuu's post
in the thread
Miaka minne Jela inalenga nini?
with
Thanks
.
Wanafikiria CHADEMA ni chama cha siasa! Wamesahau kumbe kwa sasa ni itikadi ya kuipambania Tanganyika kutoka mikononi mwa wageni na...
Friday at 6:10 PM
papag
replied to the thread
Miaka minne Jela inalenga nini?
.
Dhahabu lazima ipite kwenye moto mkali. Kesho yetu ni Bora sana mkuu
Friday at 6:10 PM
papag
reacted to
Erythrocyte's post
in the thread
Miaka minne Jela inalenga nini?
with
Thanks
.
Haiwezekani tena kuvuruga chadema
Friday at 6:09 PM
papag
reacted to
mwehu ndama's post
in the thread
BREAKING: Tundu Antipas Lissu afungwa miaka 4 kwa kosa dogo la Uchochezi
with
Thanks
.
Tutafika tu
Friday at 1:55 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register