Recent content by 0ozg Tz

  1. 0ozg Tz

    Mrembo wa Tips lounge aliyenifanya nikaokoka

    Nunua vtabu acha kutegemea story za jf
  2. 0ozg Tz

    Dalili za mwanamke asiyekupenda kwa dhati

    Mmh,nyie ndo huwa mnateseka mpaka watu wanakuonea huruma
  3. 0ozg Tz

    Uchaguzi 2020 Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) yamtangaza Dkt. John Pombe Magufuli kuwa Rais Mteule wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa awamu ya pili

    Kichwa chako ni kibovu,hukuona uchaguzi ulivyoendeshwa na wakurugenzi wa yule pimbi kutoka kanda ya ziwa
  4. 0ozg Tz

    Anayopitia mdogo wangu wa kike siyo sawa na umri wake, inaniumiza sana...

    Wanawake muda mwingine n wajinga sana. Anapgwa mimba anatelekezwa,anahangaika nayo baada ya muda kidogo unaona kapgwa nyingine tena,huu ni upumbavu. Kama umeamua kutumia uchi kutatua changamoto,basi tumia njia ztakazo zuia mimba. Mimi wanawake wa hiv hata huwa siwahurumii hata kidogo
  5. 0ozg Tz

    Ndio maana watu wenye akili huwa atufikirii kuoa

    Afu sometimes divorce inatokea kwasababu yake yey,na anachukua pasu kwa pasu,aiseee
  6. 0ozg Tz

    Bill & Melinda Gates watalikiana

    Pesa ni noma. Mpaka mzungu anakubali kuwa mchepuko
  7. 0ozg Tz

    Special Thread: Picha za Warembo Wakali World wide. Tupia picha Only Beautiful Ladies

    Jamani oneni haka katoto kadom kalivyo katamu,now kapo dar kanaitwa Zuhura,namba yake sina. Asante Muumba
  8. 0ozg Tz

    Kumuamini Mungu lazima uwe na dini za wageni?

    Kwa walipofikia katoriki bila hela hupewi huduma ya kiroho. Naanza kuamini dini ya kwel ni uislam.
  9. 0ozg Tz

    Degree holder nimerudi kusoma VETA, hivi vyeti ni kupiga mikasi

    Kwann,maana alkosa ajira ikabid ajiongeze fasta,angechelewa kdogo tu angesoma Co na bado angeendelea kuwepo mtaan kama ilivyo sasa
  10. 0ozg Tz

    Special Thread: Picha za Warembo Wakali World wide. Tupia picha Only Beautiful Ladies

    Hyo pic ya juu imenibariki
  11. 0ozg Tz

    Degree holder nimerudi kusoma VETA, hivi vyeti ni kupiga mikasi

    Kuna jamaa alipata degree SUA,alvyorud mtaan akakuta tayar magufuri ameshaanza madudu yake ikabid akasome diploma ya clinical medicine,sahv n CO vijijin huko na mshahara wake wa laki 4
  12. 0ozg Tz

    Hivi kwanini wanaume wafupi hawapendezi?

    Mavaz bhana! Kwanza suti hapa duniani huwapendeza watu wachache sana,mimi nazani ambao niliwah kuwaona wamependezwa na suti hawazid hata 10. Afu suruali kwa wadada pia ambao huwa inawapendeza ni wachache sana,mwanamke kama hana hips hapaswi kuvaa suruali
  13. 0ozg Tz

    Hivi kwanini wanaume wafupi hawapendezi?

    Mara nyingi makundi haya matatu huguswa mara kibao:- 1.singo maza 2.Vijana wenye umri mkubwa ambao bado wanaishi kwa wazazi
Top Bottom