Nawaslimieni member wote wa JF mana nikitambo sijaingia humu toka nitapeliwe kasimu kangu nilikokapata kwa jasho na damu.
Sasa naona Mungu kanikumbuka nimezawadiwa kasimu kengine hivyo nipokeeni...
Naitwa Dulla Same kutoka Mtwara ila sometimes naishigi Dar es salaam
My hobby is to be a model
So naomben support yenu
Facebook : Dulla Same
WhatsApp, call or sms +255717675101
Instagram...
Mimi naitafuta familia ya mwalimu wangu aliyekua akiitwa Peter mbeu magesa alifariki mwaka 2008 akiwa ni mwalimu shule moja huku babati manyara ,na kwenda kuzikwa kwao Musoma vijijini. Na baada ya...
Naitwa PaAmandu natokea Nyankongochoro Geita, Kwasasa nipo Dsm, ni mgeni humu nipokeeni.... Pia kama kuna wadau wa Sengerema ni vema tukafahamiana... Ahsante
Hellow naitwa Hussein Msoleka all the way from Dar Es Salaam I'm a university scholar holding BAED in history and Swahili language also I'm a footballer though kama kuna team around Ukonga Banana...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.