Nimekuwa muumini wa JF tangu mwaka 2014 . Nilikuwa nikikongwa moyo na mada za mshana jr, Kiranga , The bold, Da vinc , jonh the Baptist na ma" thinkers" wengine. Nimekuwa nikitanua mbavu zangu na...
Hi guys.
Mimi sio mgeni humu isipokuwa sikupata nafasi ya kucoment humu kwa zaidi ya miaka mitano sasa.
Sasa nimerudi rasmi.
Nimewamis JF members wahenga wenzangu. Akina Preta, Maria Roza na...
Natumai nitakutana na watu wenye hekima hapa, nimekuja na mapinduzi, nimekuja kubadilisha mchezo hapa, Ahsanteni Mods na Members wote, mnipokee vyema wakuu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.