Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Dear JamiiForum Members, Thank you for accepting me to join you. I have been here officially from January, 1st but I waited first to hear a welcome note from you unsuccessfully. I...
0 Reactions
9 Replies
905 Views
shikamoo wewe
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Hellow jf member,mi mgeni mwenzenu!nimekuwa guest kwa muda mrefu,sasa nimeamua kujiunga kabisa!
0 Reactions
3 Replies
960 Views
Wanajamii forum naombeni mnipokeee ndugu zangu ndo naingia mwanasiasa
0 Reactions
7 Replies
1K Views
moja ya vitu muhimu ni salamu hii ukupa fursa ya wewe nini ufanye baada ya jibu....habari zenu wana JF.
0 Reactions
3 Replies
938 Views
Hamjambo wakubwa!
0 Reactions
5 Replies
778 Views
Hi Member how is the valentine day? This is baba kajo new in dis forum am just requesting ur coperation from all potential mambers thank u
0 Reactions
7 Replies
1K Views
hodi hodi wanajamvi! Ndo kwanza naingia humu ndan! Cjui nianzie wap???
0 Reactions
5 Replies
923 Views
I wish to convey my heartfelt greetings to all JF members for their active involvement in disclosing an array of issues touching our society. I am glad to join you as a new member. Thanks...
0 Reactions
5 Replies
777 Views
Taz
Wakuu nimejiunga leo hii, naomba kupokelewa, kukosolewa, kufunzwa na kupewa fursa ya kukosoa na kufunza pia. asanteni
0 Reactions
3 Replies
1K Views
nipokeeni jamani
0 Reactions
3 Replies
839 Views
the newly upcoming Forum member!High guyz!!
0 Reactions
7 Replies
1K Views
ebana sihitaji kujieleza sana,ila 2 naomba muelewe me ni mgeni mwenyeji.thanx
0 Reactions
3 Replies
889 Views
Mambo vp ma braza n ma sista naitwa mau ni mwanachama mpya ktk mtandao huu naomba ushirikiano wenu .
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Hodi wenyewe!
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Kwani imewauma wtz?Mnalalamika kidogo then mnazoea!Tutazoe nahii yakuingia bila hodi eeee...?
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Nimependa sana mawazo mazuri yaliyomo humu kwani yanaweza kumjenga kabisa mtu na akafanikiwa kimaisha.
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Habari zenu wana FJ!Ndani yaulingo!Kazi kwenu msiopenda maendeleo yanchi hii kwakumbatia wazembe!Naole wao wanaosema UALIMU,UDAKITARI ni WITO Ili wawalipe mishahara yakinyonyaji!Watu wanashinda na...
0 Reactions
2 Replies
805 Views
Nipokee wana jf Dudu
0 Reactions
6 Replies
896 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…