Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Aslaam alekum, bwana asifiwe wanajamii forum
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Hallo WanaJF, Huyu ni member mupyaaaa! Anasema hodi hodi. Nategemea kuwa mwanachama hai, mwadilifu, na asiye na matusi. Natumai mtanipokea kwa ukarimu.
0 Reactions
9 Replies
897 Views
jamani naombeni munifundishe namna ya kuweka na picha yangu kwenye profile yangu kama nyinyi namaanisha zitokee details na picha yangu. Please kwa yeyote yule naomba anisaidie msinicheke sijui...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
naomba mnipokee mimi mwanachama mwenzenu
0 Reactions
9 Replies
930 Views
Nani yupo mlangoni anipokee jamani naja kama simba nauvunja ukimya kama maji mtungini na ugeni wa jukwaa kama mtoto azaliwaye ucku.
0 Reactions
3 Replies
665 Views
Habar wana JF,polen na msiba wa jembe wetu Kanumba Mungu amweke pema.amein,ninayo furaha kujitambulisha kwenu kama mwana jf hivyo naomba ushirikiano wenu,heri ya Pasaka kwenu wote.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Naombeni mnikaribishe wana member
0 Reactions
3 Replies
715 Views
Kwanza poleni kwa msiba.
0 Reactions
2 Replies
1K Views
jamani hodi huku, naomba kuwasilim wanajamii wote nanaomba mnikarishe niwe mwanajamii mwenzenu, naishia kuwasilim leo
0 Reactions
7 Replies
976 Views
Hello everyone.
0 Reactions
5 Replies
894 Views
Hello Ladies and Gentlemen of Jamii Forums! Right and Correct Information at the Right time is the basic need of the contemporary modern human being
0 Reactions
4 Replies
785 Views
Nahitaji ushiririkiano wenu
0 Reactions
4 Replies
724 Views
Enyi wana JF. naja jukwaani na yangu machache ili kuzitafakari mada mbalimbali. Wote wenye fikra pevu nikaribisheni kwa uchache wa wivu, wepesi wa chuki, wingi wa upendo na uzito wa furaha ili...
0 Reactions
2 Replies
752 Views
naomba mnikaribishe mimi kamanda mwenzenu....pipozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
0 Reactions
6 Replies
797 Views
Aslaam alyikum.Nipokeeni jamani
0 Reactions
1 Replies
763 Views
Asalam aleykum wote,naomba usajili na ukarim jukwaani,nipokeeni jamani.
0 Reactions
2 Replies
820 Views
salam wana thread! Mimi pia ni mgeni pande hii,nijejiunga jana ila mashkoro magen yamenifanya niwe na kimbele nyuma! Kimbele ni kwamba nilianza kuchangia thread na kupost zangu bila kuji...
0 Reactions
2 Replies
809 Views
Kutokana na umuhimu wa jf nimeamua nami kuingia jukwaani humu ili niweze kushiriki katika mambo mbalimbali ni matumaini yangu kuwa kuna ex-seminarians wengi ambao wamenitangulia ila nasema tupo...
1 Reactions
6 Replies
1K Views
Mapya gani ndani?
0 Reactions
4 Replies
784 Views
HI!
Je nyoote mu wazima ndugu na jamaa?
0 Reactions
4 Replies
703 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…