J joel_abdul New Member Joined Apr 9, 2012 Posts 1 Reaction score 0 Apr 9, 2012 #1 Je nyoote mu wazima ndugu na jamaa?
BAGAH JF-Expert Member Joined Jan 17, 2012 Posts 4,523 Reaction score 1,060 Apr 9, 2012 #2 tu buheri wa afya zetu...karibu thana!
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Apr 10, 2012 #3 Karibu sana
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,858 Apr 10, 2012 #4 Karibu sana JF.
Michael Amon JF-Expert Member Joined Dec 22, 2008 Posts 8,769 Reaction score 3,649 Apr 10, 2012 #5 Mi mzima wa afya. karibu sana JF.