Hodi hodi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Onychomycosis, Dec 24, 2008.

  1. O

    Onychomycosis Member

    #1
    Dec 24, 2008
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi wanaJF naomba ukaribisho.
     
  2. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,332
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Umeshajikaribisha!
     
  3. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,997
    Likes Received: 12,520
    Trophy Points: 280
    Kitendo tuu cha kuregister na kuweza ku log in ndio ukaribisho wenyewe. Hii ni freedom of expression forum hivyo kuwa huru kuchangia chochote kwa mujibu wa mawazo yako. Kuwa tayari kupokea pongezi na asante nyingi pale unapochangia mambo ya maana na uwe tayari pia kupokea criticism na matusi ya rejareja pale baadhi ya member watakapoona umemwaga pumba. The only one good thing you are sure 100% is, no one can touch you.
     
  4. O

    Onychomycosis Member

    #4
    Dec 24, 2008
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah Really?
     
  5. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2008
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa hayo ni ya kweli nandio sawa,napendekeza tu yale matusi ya rejareja yawe ya Kidiplomasia, yasifike nguoni na kuvuka mipaka.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,785
    Likes Received: 36,509
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini kwetu. Usiwe na wasiwasi wa matusi ya nguoni hayaruhusiwi kabisa hapa na wahusika hufungiwa pindi wanapofanya hivyo. Hii ndiyo sababu kubwa ya jamvi hili kupata umaarufu mkubwa ndani na nje ya nchi yetu. Hakuna aliyekuja hapa kutafuta maadui au ugomvi, wengi tuko hapa kujadili yanayoendelea ndani ya nchi yetu ili kuinusuru toka mikononi mwa mafisadi ambao walianza kuwa na nguvu kuliko hata serikali iliyopo madarakani.

    Pia tunajenga undugu, urafiki na pia kujiburudisha kwa namna mbali mbali na wakati huo huo kuyadili mengine yanayoendelea katika kona mbali mbali za Ulimwengu wetu.

    Karibu jamvini.

    Merry X-mas.
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2008
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,904
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Pita mpaka sebule yakhe, nawa mikono tule!!
     
  8. Trueboy

    Trueboy Senior Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hi! Fellas of JF adje adje pande hz! m' I welcomed.
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,628
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,188
    Likes Received: 4,542
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF kuna vichwa vya kila aina vumilia
     
  11. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,628
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Duh!! Huyu sio mgeni Wakubwa. Ana mwaka wa nne ndani ya JF.
     
  13. Android

    Android JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 180
    welcome you..
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,628
    Likes Received: 2,431
    Trophy Points: 280
    Pita ndani.
     
  15. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Humu kuna mpaka vidudu mtu! Unahitaji kuwa na busara zako ili maisha yako yaende. Karibu mkuu
     
Loading...