Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Habari zenu wanajukwaa?
0 Reactions
5 Replies
964 Views
Asalaam Aleikum wanajamvi wote! Sasa nimeamua rasmi kuwa mwanajamvi baada ya kuwa mfuatiliaji wa JF na kuridhika kuwa huu ni uwanja wa Demokrasia ulio wazi kwa kila mcchezaji. Nawashukuru waasisi...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Yah habari zenu wana JF,fursa nzuri Sana kuwa katika jukwaa hili kwani Mambo yanayoopatikana humu nadhani Ni mda wa ku think great
0 Reactions
6 Replies
684 Views
Mgeni huyu
0 Reactions
4 Replies
798 Views
aje bandugu humu?
0 Reactions
5 Replies
734 Views
Wana jf nimerudi toka jelaa jela ni mbayaaa hii ya jf ukishakuwa jela huna uhuru tena wa kuchangia taaabu tupu
0 Reactions
17 Replies
1K Views
kuku mgeni hakosi kamba mguuni.....
0 Reactions
6 Replies
990 Views
Karibuni arusha kwa Xmas
0 Reactions
4 Replies
921 Views
niadje wana jamii.. nafurahi kuwa katika jamii ya watu makini!!!
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Wandugu naomben mnikaribishe ndan ya jf nikaribishen basi
0 Reactions
4 Replies
844 Views
nawasalimu kwa tukufu la JF.nimefurahika kupata nafasi ya kujiunga na jamii hii.nimeamua kuacha kugoogle jamiiforums naombeni mnikubalie kuingia moja kwa moja.
0 Reactions
4 Replies
925 Views
ndugu wa Tanzania wenzangu naomba munikarubishie ili kuongeza nguvu na kasi ya mabadiliko nchini...
0 Reactions
8 Replies
958 Views
Jamani wana jf mi mgeni huku kabisa japo nilikuwa nachungulia kwa mbali, wenyeji jamani nielekezeni mahali pa kutua mizigo yangu mi ni mgeni wenu jamani, nani yuko hapa mlangoni jamani?
0 Reactions
6 Replies
1K Views
namie mgeni humu
0 Reactions
3 Replies
831 Views
Jamani nawasalimia 2 wenyeji. Hiiiiiiii
0 Reactions
4 Replies
787 Views
Salaam Wakuu. Baada ya kuwa guest kwa muda kidogo nmeamua kuingia kilingeni rasmi leo. Shukrani.
0 Reactions
6 Replies
917 Views
Habarini za mchana wana JF? Kiukweli na kwa moyo wa dhati kabisa nimeamua kujiunga humu ndani ili tuweze kuunganisha nguvu katika kuipigania nchi hii. Nimekuwa nikichungulia tu mawazo yenu kama...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Habari zenu jf members,nimekuwa guest member for a long tym,nimeamua kujiunga kuwa a member kabisa!!:happy:
0 Reactions
4 Replies
851 Views
Hodihodi naingia,JF kuj'achia moyoni nimenuia,mawazo kuwaletea Kwanza nawasalimia,nikitokea Songea Munipokee jamani.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Habari zenu wanajamvi.,baada ya kupitia jf kama guest sasa nimeamua kuwa member kamili wa jf. Naombeni mnipokee kwa moyo mkunjufu na tushirikiane jaman
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Back
Top Bottom