Nimerudiiiiiiiiii toka jelaaaa ya jamiiforums


Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
Wana jf nimerudi toka jelaa jela ni mbayaaa hii ya jf ukishakuwa jela huna uhuru tena wa kuchangia taaabu tupu
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,444
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,444 2,000
we acha tu ban noma. Pole kiongozi na karibu tena jamvini
 
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2012
Messages
307
Points
0
Headless Person

Headless Person

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2012
307 0
Umetumikia jela kwa kipindi gani wewe Makamuzi?
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,479
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,479 2,000
Uache sasa zile post zako za kijinga jnga....

Karibu tena....tuambie umejifunza nn ulipokuwa Segerea...
 
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2012
Messages
3,894
Points
1,250
Advocate J

Advocate J

JF-Expert Member
Joined May 24, 2012
3,894 1,250
Uache sasa zile post zako za kijinga jnga....

Karibu tena....tuambie umejifunza nn ulipokuwa Segerea...
askari wajf ni wakatili sana walikuwa wananipa chakula kwa siku maramoja maji glas moja
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Pole sana mkuu mpigamsuli,karibu tena jamvini.
Jitahidi usile BAN nyingine mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,324
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,324 0
Tena ujifunze kuwa na adabu! Tunafanya mpango mtakao kula ban kuanzia sasa msiweze hata kuchungulia kama guest users! Hapo ndio utajua kuwa mnatakiwa kulinda heshima zenu na heshima ya jukwaa. Usirudie tena. Nyambafu!

Hahahaha pole mkuu na karibu tena, tuli miss michango yako.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,690
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,690 2,000
askari wajf ni wakatili sana walikuwa wananipa chakula kwa siku maramoja maji glas moja
kama ulikuwa unapata conjugal visit walau once a week sio mbaya. Mwanaume hasifiwi kula. Pole mwaya.
 
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
2,032
Points
1,500
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
2,032 1,500
Duu wewe unastahili kurudi tena huko jela.maana haitachukua muda utatukana tena
 

Forum statistics

Threads 1,284,776
Members 494,236
Posts 30,839,458
Top