Ni fursa ya kipekee na ya muhumu sana kwangu kuwa na wanajamii kwenye hii forum, nimefurah na ninaahid kutoa ushirikiano huku nikizingatia kanuni na masharti,
Jamani nipokeeni kijana wenu nimekuja kwa lengo la kuelimishana na kutetea masrahi ya Taifa hili yanayo liwa na wachache ambao tunaweza kuwaita mafisi.
Naombeni ushirikiano wenu.
Hi to all JF members, I ask your cooperation in different discussion topics. Allwahs I like to share idear with different in various matters in political, social, economics, sports and other...
Saying hallow to you in the last day of the year is not by chance
Count it is miracle to have me in your forums
Though my name is inferior I am shining like a star
My brain is wow
My i come in...
wana jf nimeingia kwenye meli ya greate thinkers.this country will be built by great thinkers and we dont hv to let those with greate PUMBAZ to destroy it.
Baada ya miaka kadhaa ya kuchungulia kama mgeni,sasa nimeamua kuingia ndani nami niwe mmoja wenu. Nitachangia na kuchangiwa hoja. Mko poa lakini?
Tupo pamoja!
Napenda kuomba kuwa mwanachama mpya wa jammi forum!
Kwanza nawapongeza wote wale walokaaa na kubuni chombo hiki ambacho kinaelimisha jammi, Hongereni sana na mungu awasaidie na awajalie maisha...
Nimeamua Rasmi kuketi kwenye Jamvi hili la JF, naamini ni sehemu muhimu ya kutoa mawazo yangu na kuwafikia walengwa moja kwa moja katika lengo la kurekebisha,kukosoa na hata kupongeza ikibidi...
hodi humu wajameni, ukumbini naingia
kunilaki kazaneni, hoja niweze changia
nafasi pia nipeni, maswali kuulizia
pengine tena sioni, humu kufananishia.
mara baada ya shairi hilo la utambulisho...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.