Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Shalom,Asalaam alykum,Jambo.Nipokeeni mgeni mie.
0 Reactions
5 Replies
992 Views
habari za hapa wana jf ?
1 Reactions
6 Replies
1K Views
Members wazima?Naomba mnifungulie mlango wa jf...
0 Reactions
6 Replies
942 Views
Hamujambo vijana wangu? Mie ni msomaji mzuri na mfatiliaji mzuri wa yanayoendelea humu jamvini..nliwahi kuwepo e mail yangu ikawa hacked na wajuvi but wazo tete is back. Gime a like please!
1 Reactions
7 Replies
986 Views
Mie ni mgeni kabisa jf naombeni ushirikiano na upendo.
0 Reactions
5 Replies
1K Views
nilikuwa jela kwa wiki mbili sasa nimerudi
0 Reactions
5 Replies
985 Views
Nimeambiwa et huu ni uwanja wa 'ma.great thinker' .. mwenzenu mie, nikarbsheni!
0 Reactions
13 Replies
1K Views
waungwana Mm mgeni.
0 Reactions
7 Replies
978 Views
Nawasalimuni nyote wana Jamii Forum. Naomba mnipokee Damian Pissy
0 Reactions
6 Replies
933 Views
hodii you good people in the forum. may i kindly join you please!
0 Reactions
6 Replies
892 Views
Naomba mnipokee ndani ya nyumba ya great thinkers
0 Reactions
5 Replies
937 Views
pamoja sana wadau,
0 Reactions
5 Replies
934 Views
Hodiiiiiii jf
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Habari za asubuhi waungwana wote! Ni mwanajumuiya mpya natanguliza shukrani kwa kupokelewa !
0 Reactions
5 Replies
861 Views
nipo ndani...
0 Reactions
6 Replies
954 Views
kweli kuku mgeni hakosi kamba mguuni....... ya kwangu sijui mmeiona??
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Wapendwa nimepata sifa zenu kwamba wana JF ni wakarimu kupita maelezo, naomba tujumuike pamoja mnipokee nione huo ukarimu wenu ili nami niwaonyeshe ukarimu wangu na hekima nilizonazo hodi humu ndani.
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hellow, Jamani Nauliza hivi ina kuwaje Serilali yetu inakuwa haifuatilii vitu mapema na inapotokea shida ndo inajifanya kufuatilia na kuunda tume....mfano yule mwanajeshi aliyepiga picha na...
0 Reactions
3 Replies
934 Views
Hellow dear jf members...!mimi ni member mpya.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Kwa mara ya kwanza kuifahaham jamii forum nilivutiwa sana na kuwa natembelea kila siku ktk mtandao huu maarufu hapa mchini kama guest.hivi majuzi let say mwaka jana nilipata bahati kuingia humu...
0 Reactions
13 Replies
2K Views
Back
Top Bottom