Salaam,
Napenda kujumuika nanyi katika jambo ambalo linanikera mara kwa mara,haswa juu ya mali na ukomo wake,matumizi na hata utunzaji wake.
nilijaribu kuangalia fedha inayoweza kumtosha mtanzania...
Kwanza naomba niwatakie wana jf wote heri ya mwaka mpya.Nawashukuru wana jf kwa kwakunikubali kua pamoja nao ktk mtandao huu jf.Naahidi kua mwaminifu kwao na pia kushikiana nao ktk kila jambo.Ni...
Habari zenu wana jf naomba mnipokee katika jukwaa letu kwa lengo kuu la kuongeza uwezo kuchambua mambo ktk masuala mbalimbali kama siasa, uchumi ,jamii na mengineyo hodi hodi jaman.
Wakubwa zangu Shikamoo na vijana wenzangu Mambo Zenu.Ni mgeni hapa Mtaani,nimeona sio vibaya niwajulie hali kabla
sijauliza Uchochoro wa ma Mtaa unaoitwa JF ni upi?
Before the end of 2012 it wont b a waste if i stop being an observer in here bt an advantage 2b a participant!before 2013 wana JF will you plz let me in.....!?thanx in advance!
Wakubwa kw wadogo mpoo?mwaka mpya2013 oyeeee! Si mwingine bl ni kijana MSHAMBA KUTOKA A.TOWN. Mtanikaribisha???wapi sauti z wenyeji wakarimu???jamani lisiwe deni tumalize yote y 2012!!karibu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.